ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไป april spa ในวันที่ท็อปชนท็อป กับน้อง 232 ประทับใจมากครับ  (อ่าน 489 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
เข้าดูข้อมูลน้องๆในร้านจากเว็บนี้เห็นจั่วหัวไว้ว่าวันนี้ตัวท็อปชนตัวท็อปล้วนๆเลยทักถาม PR ไปครับว่าน้องที่เล็งไว้เข้ากี่โมงเวลาตรงกันหรือเปล่าได้ข้อมูลว่าน้องคนนึงน่าสนใจก็คือนางเอกของผมวันนี้น้อง 232  เป็นทางร้านบอกว่าข้อ เป็นทางร้านบอกว่าข้อมูลที่แจ้งไว้คือ เป็นทางร้านบอกว่าข้อมูลที่แจ้งไว้คือเด็ก เป็นทางร้านบอกว่าข้อมูลที่แจ้งไว้คือเด็กน้อยวัยกระเตาะ หุ่นดีพิมพ์นิยมเมื่อจองนัดเวลากันเรียบร้อยก่อนรออย่างใจจดจ่อให้ถึงเวลานัดครับ พอไปถึงที่ร้านน้องก็เตรียมพร้อมเรียบร้อยครับ เดินขึ้นห้องไปด้วยกันพูดคุยอย่างสนุกสนานตั้งแต่นาทีแรก น้องเป็นคนคุยเก่งครับขึ้นห้องไปก็นั่งคุยกันไม่มีเดดแอร์ ทั้งเรื่องเที่ยวเรื่องเรียนของน้องเรื่องงานของผม พอถึงเวลาที่จะเริ่มงานน้องก็ชวนไปอาบน้ำครับ เพิ่งรู้เหมือนกันว่าหุ่นน้องที่ดูดีผ่านเสื้อผ้าเป็นแบบโนบรามาตั้งแต่แรก รูปร่างของน้องโดยรวมเป็นสาวแรกรุ่นครับไฟหน้าของแท้พอประมาณหลอดไฟสีน้ำตาลอมชมพูผิวน้องเนียนไปหมดทั้งตัวเลยครับ

จังหวะอาบน้ำผมนี่มองไม่วางตา รู้สึกว่าเลือกมาไม่ผิดเลยเลยจริงๆ งานอาบน้ำก็อาบกลิ่นทั้งหน้าทั้งหลัง บริการน้ำยาบ้วนปากให้อีกครบถ้วนไม่มีตกหล่นครับ เพราะอาบน้ำเสร็จผมก็มานอนรอที่เตียงน้องอาบเสร็จก็เดินตามมาไม่ช้าครับ งานเสียวไม่ได้เริ่มในทันทีแต่ว่าน้องมีความออดอ้อนมาก มานอนซบตรงหน้าอกของผมคุยกันไปคุยกันมาน้องก็เริ่มจู่โจมที่ซอกคอ หัวนม มือก็เริ่มลุกไล่หนอนน้อย ผมได้แต่ตอบโต้เบาๆไปก่อนด้วยกันสัมผัสไฟหน้าคู่งามผิวเนียนนุ่ม น้องก็ตอบรับด้วยเสียงครางเบาๆออกมา จังหวะต่อมาน้องเริ่มลุกขึ้นหันไปโฟกัสกับนอนน้อยมากยิ่งขึ้น มือผมก็เริ่มซุกซน สำรวจต่ำลงไปถึงบั้นท้ายและเลยไปที่ปากถ้ำ วนเวียนอยู่ตรงจุดเสียวหน้าปากถ้ำเสียงครางเริ่มออกมาชัดขึ้น พร้อมกับสารหล่อลื่นที่ซึมออกมาจากปากถ้ำแล้ว ตอนเข้าจังหวะงานเสียวนี่เหมือนน้องปรับโหมดครับบทสนทนาของเราจากบทพูดคุยธรรมดา ตอนนี้เหมือนเป็นบทพูดคุยระหว่างผัวเมียพูดคุยกันอย่างหื่นกระหายเกี่ยวกับเรื่องบนเตียง เช่น มันตื่นเร็วดีจัง เ-ี่ยนจัง อยากเ-็ดแล้วสิ ฯลฯ จากที่ตอนนี้ผมหื่นอยู่แล้วก็ยิ่งหื่นมากขึ้นบอกน้องเข้างานหลักของวันนี้กันเลยระดับ 2 นะครับวันนี้ น้องก้มไปหยิบเสื้อกรองมาสวมแล้วก็ร้องเพลงให้ฟังผมได้แต่นอนตัวเกร็ง เวลากันร้องเพลงของน้องเริ่มจากเบาแล้วไล่ไประดับดุดัน แถมยังมีอารมณ์มาแกล้งผมอีกหลังจากที่ผมบอกว่าชอบเบาๆน้องยิ่งกระแทกยังดูดำ 555 ระหว่างร้องเพลงมีสลับจังหวะลุกขึ้นมาคร่อมทับหนอนน้อยเอาไว้ สงสัยตาและแววตาที่หื่นกระหายเพราะความมั่นใจของผมขึ้นไปอีก ตอนที่ผมกำลังเสียวจัด เหมือนน้องรู้ครับ กระตุ้นผมเพิ่มด้วยการปล่อมผมที่มัดไว้แล้วสยายออกพร้อมสีหน้าเสียวซี้ด เราไม่ได้ร่วมรักกัน แต่ทุกอย่างมันเหมือนมากครับ ตลอดเวลางานเสียวมีการสลับระหว่างร้องเพลงกับขึ้นคร่อมเป็นอย่างนี้อยู่ประมาณ 2-3 ครั้งก่อนที่ผมจะยอมแพ้ กับน้องคนนี้ถ้าต้องให้ 3 คำบอกได้เลยครับว่า คุยเก่ง อ้อนเก่ง และเซ็กส์จัด

สรุปงานน้อง 232  April Spa
 รูปร่าง  10 เต็ม 10  เป็นสาวเต็มตัวแล้ว ของแท้ทั้งตัวครับ
 หน้าตา  8.5 เต็ม 10
งานบริการ 10 เต็ม 10
 งานเสียว  10 เต็ม 10 ครับ