ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอติม April  (อ่าน 296 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oahhho

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไอติม April
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2024, 07:05:37 PM »
วันก่อนเลิกงานดึกเลยมีโอกาสแวะไปที่ร้านพีอาร์น่ารักมากแนะนำ น้องไอติม และจัดการจองให้เรียบร้อย  ปกติไม่ค่อยได้ไปร้านนี้สักเท่าไหร่เลยต้องให้พีอาร์แนะนำ พอไปถึงน้องใส่ชุดเดรสน่ารักหน้าตาโอเคเลยพาขึ้นไปที่ห้องก็มีโอกาสได้คุยกันคุยเก่งอาบน้ำสะอาดมาก ตัดมามาที่เตียงงานถือว่าครบทุกรูปแบบและไม่ได้รีบเร่งานน้องหุ่นตัวบาง สมส่วน (ปกติชอบอกแท้ใหญ่) คนนี้ถือว่าดีเลย ดีพอเสร็จแล้วก็มีโอกาสนั่งคุยกันอีกสักพักน้องคุยสนุกแนะนำครับ  หากต้องการหน้าตาดีบริการดีมีฟิลร่วม ต้องขอบคุณพีอาร์ด้วยนะครับ  มีอะไรร้านนีถามพีอาร์ ไม่ผิดหวังครับ
สรุป
หน้าตา 10
บอดี้ 10
งาน 10
ถนอมหน่อยนะครับ