ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วนมาจัดน้องชาลอน เลิฟลี่สปา หทัยราษฎรอีกครั้งเพราะติดใจจุกชมพู กับหอยสวยๆขอวน้อง  (อ่าน 302 ครั้ง)

ออฟไลน์ coyoman1

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
วันนี้ผมนัดน้องที่ lovely spa หทัยราษฎร์ไว้ตอน 12.00 ผมติดใจหัวนมสวยๆกับหอยเด็กๆ ของน้องเลยต้องวนมาซ้ำน้องอีกรอบหน้าน้อง x มากครับ สูงน่าจะประมาน 157 น่ารัก อกคู่งาม ไม่น่าจะต่ำกว่า 34  จุกชมพู ดูดมันจริงๆครับ เอวว้าวได้รูป รับกับสะโพกที่....ต้องขอบอกว่าสวยมาก  ผมว่าอาจมีถึง 34 ครับ ผิวขาว มาในชุดกระโปรงสั้นสีเทา   ทำให้ผมเห็นขาขาที่เรียวของน้องขาสวยมากครับ  น่าเลียจริงๆ

จ่ายค่าคอสเสร็จน้องก็พามาที่ห้อง เข้าห้องมา ผมไม่ยอมปล่อยเวลาให้เสียเปล่ารีบ จับมือน้องและดึงน้องเข้ามากอดทันที ตัวน้องหอมมากครับ กลิ่นสาวดูธรรมชาติมากครับ ผมก็จูบซอกคอน้องทันที เป็นซอกคอขาวๆ ปากดูดนม มือก็ล้วงเข้าไปในชุดเดรสเพื่อบีบอกของน้อง น้องอกแข็งพอดีมือของผม  ผมค่อยๆเปิดเสื้อของน้องแล้วดูดนมจุกชมพูของน้อง ดูดสลับไปมาอยู่สักพัก น้องตามใจผมไม่มีอิดออด  ผมโอบน้องมาที่เตียงและเริ่มนัวต่อผมถอดเสื้อน้องออกทีละชิ้น ทุกสัดส่วนช่างลงตัวอะไรเช่นนี้ อก เอว สะโพก ไม่มีที่ติเลย เนินน้องช่างโหนกนูนน่าซุกไซร์จริงกลีบยังสนิทสวยอยู่ครับ ผมไซร์และก็ระดมจูบน้องไปทั่วทั้งตัวจนน้องร้องครางออกมาเบาๆ และตอนนี้นิ้วผมฉ่ำไปด้วยน้ำของน้องที่เริ่มทะลักออกมาเรื่อยๆ ผมก็เริ่มจะไม่ไหวเช่นกัน ผมรีบถอดเสื้อกางเกงออก บรรเลงเพลงสวาทอย่างสุดมันส์ ผมก็จัดการน้องจนเสร็จแบบสุดๆเลยครับผมและน้องเหงื่อโชกกันทั้งคู่เลยครับ

ฝากน้อง ชาลอน ด้วยครับ ของเค้าดีจริงๆ
ขอดูรูปน้องได้ที่น้องๆพีอาร์เลยครับ เด็ดจริงๆ

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
โหยจัด ไม่ต้องอาบน้ำเลยครับ ฮ่าๆ