ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจูเน่ ฟังกี้สปา ใส่แว่นตัวเล็กๆแต่หุ่นดีมากใครชอบเนิรท์จัดไป  (อ่าน 223 ครั้ง)

ออฟไลน์ coyoman1

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
นัดน้องจูเน่ไว้ 12.00 ผมไลน์แจ้งพีอาร์ให้น้องลงไปรอที่ห้องเลยครับ

มาถึงห้องเปิดประตูเข้าไปน้องนอนรออยู่บนเตียง ผมนั่งลง คุยกับน้องสักพัก ผมก็เล้าโลมน้องทันทีครับ ผมไซร์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว เนื้อตัวน้องเฟิร์มแน่นมากๆเลยครับสมกับเด็กวัย 24 จริงๆผมจับน้องนอนแล้วนัวต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที มือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื่อของน้องออกทีละเม็ด เหลือเม็ดสุดท้ายไว้ แล้วก็ดันยกทรงขึ้นแบบไม่ต้องปลดตะขอให้สียเวลา นมน้องไม่ใหญ่มากแต่จุกสีชมพูสวยมากครับ ผมดมและดูดหัวนมน้อง เลียอย่างมันส์ น้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมเลีย มาเรื่อยๆจนถึงหม้อน้อง สวยสะอาดมากครับทาสีจนน้องเสร็จ และน้องก็จัดสเปรย์ชุดใหญ่ให้ผม น้องสเปรย์เก่งครับสุดๆเลย  แล้วผมจัดน้องท่าเบสิค ไปต่อที่ดอกกี้ แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆเสร็จ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้อง ดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับค่าคอร์สที่จ่ายไป อย่างผมกับเด็กอายุ 26 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่ง

เสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับ

รูปร่าง 8/10
นม 8/10
ผิวสองสี
งานฟิวแฟนตามใจสุดๆ