ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นม 38 แท้ คืนวงการ น้องเฟรน@Fabz บีทีเอสพระโขนง ขย่มมันส์ ปาหลายตัว  (อ่าน 3468 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrblue

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
น้องเฟรน Fabz พระโขนง ขาว แท้ทั้งตัว นม 38 โคตรล้น

นัว อม 69 ใส่ไม่ยั้ง และ “แตกปาก” ได้ ถอดเกร็ดมา โอ้วว แม่จ้าววว อะไรมันจะใหญ่ จะวิ๊งขนาดนี้!!!

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *

• *
จับปาไป ความคุ คุ กรุ่นก็เริ่มขึ้น จนน้องแซว
"มันตุงแล้วพี่ ไปล้างน้ำ แล้วมาอาววกันดีกว่า"

เป็นการอาบน้ำที่ไม่ฟิน แต่เสียวแทน เสียวมาก ถูสบู่เอามือกอด เอื้อมไปถูด้านหลัง นมน้องชนอก แท่งเอ็นผงาดทาบหน้าท้องน้อง
มือเอื้อมไปถูหลัง เอวร่อนสาวเอ็น เมื่อล้างสบูออกหมด น้องคุกเข้าคว้าเอ็นเข้าปากแผ่วเบาๆ สลับเอาลิ้นวนหัว และรัวๆหัวเอ็นเล็กน้อย
มือขวาจับหัวน้อง มือซ้ายประคองและโยกเอวช้าๆ รับ ทั้งฟิน ทั้งเสียว  :013:

• *

• *

• *
มาต่อกันที่เตียง น้องบิ๊วตามสเตปตั้งแต่ซอกคอไล่ลงไปด้านล่าง คว้าเอ็นเข้าปากอย่างเอร็ดอร่อย
ขอดื่มนมเพิ่มพลัง ก่อนออกจังหวะ แต่จุกใสๆ ดูดเพลิน แต่นมทะลักล้นปาก ตามด้วย 69 เล็กน้อย แล้วค่อยหุ่มเกราะ
ปล่อยน้องรุก wot ก่อน นมขาวๆ สวยๆ เด้งดึ๋งๆ กระเพื่อมตรงหน้า เป็นภาพที่สวยงามมาก แถมน้องยังขย่มใส่ไม่ยั้ง
มีผ่อนจังหวะโยกเอว บดๆ บี้ๆ คลึงๆ พร้อมคว้ามือเรามาบีบ มาขยำนมเล่น เร้าอารมณ์ขึ้นไปอีก

• *

• *
รุกมันส์ รับสนุก เร้าใจ เสียงเพราะหู กอดนัวเนียตลอด แต่ทุกท่าน้องชอบเน้นๆ หนักๆ เบสิค doggy กระแทกได้เต็มแรง
แรงห้ามตก และจะพบความมันส์น้ำกระเจิงเต็มอารมณ์ตามประสาสาวเซ็กซ์จัด

ออฟไลน์ hitz

• *
  • Like: 13
ไปเที่ยวพร้อมกับจอนใช่มั๊ยครับ
46 กระทู้ เที่ยวอยู่ร้านเดียว

• *
ไปเที่ยวพร้อมกับจอนใช่มั๊ยครับ
46 กระทู้ เที่ยวอยู่ร้านเดียว

แปลกจังครับ การบ้านแบ่งปัน ตามความชอบของแต่ละคน ทำไมท่านแซะเฉพาะคนที่เที่ยวร้าน Fabz ครับ รบกวนตอบหน่อยครับ
หลายท่านมีร้านประจำ เที่ยวเป็นประจำแบ่งปันกัน ผิดเหรอครับ ร้านอื่น ทำไมท่านไม่ไปแซะบ้างคับ และเท่าที่ผมเห็นหลายท่าน หลายยูสก็เที่ยวอยู่ร้านประจำกัน
อาจจะเพราะเดินทางสะดวก ถูกใจพีอา ถูกใจราคา ถูกใจโปรโมชั่น
ทำให้อดคิดไม่ได้เลยจริงๆ ว่า ท่านมีปัญหาอะไรกับร้าน Fabz คับ ไม่ชอบร้าน เกลียดร้านนี้ ผมว่ามองผ่าน ดีกว่ามั้ยครับ
และกรณีอย่างผมเที่ยวที่นี่เพราะผมสะดวก ยูสอื่นที่เที่ยวร้านประจำ เขียนประจำ ถ้าท่านไม่ไปแซะ ไม่ไปคอมเม้นถามบ้าง มันจะกลายเป็นท่านจงใจเฉพาะร้านนี้นะครับ
ผมเที่ยวที่นี่เพราะมีโปรโมชั่นดี เขียนการบ้านส่งผมได้ส่วนลด 1000 บาท ไม่มีการบ้านส่งวอคอินเข้าไปก็ได้ส่วนลด ไม่มีเด็กโดนใจ ก็เดินออก
ผมจะรอฟังคำตอบจากท่าน และจะมองดูว่าท่านจะคอมเม้นยูสอื่นที่มีร้านประจำอย่างผมมั้ย ถ้าไม่ เพื่อนๆ สมาชิก คงจะแปลออก ว่าทำไม