ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง เจนนี่ @ Flower Spa  (อ่าน 765 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fuckfuckingfucker

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ส่งการบ้านน้อง เจนนี่ @ Flower Spa
« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2019, 06:51:34 PM »
มาส่งการบ้านย้อนหลังครับ รอบนี้ไม่ได้จองใครมาเข้ามาถึงร้านเลยกะจะมาเลือกครับ พีอาร์หนุ่มแบงค์ก็แนะนำซะอย่างดี แต่

พอดีมันเที่ยงคืนกว่าแลว น้องกลับไปหมดส่วนมาก ที่เหลืออยู่ก็ไม่ถูกใจ555 นี่ขึ้นเจนนี่ละกัน รอสักแปปน้องมาเรียกขึ้นไป

เคยขึ้นกับเจนนี่มาแลวแต่นานๆจะมาทีน้องก็ปกติว่าไปไหนมารึไม่ค่อยได้เหนเลย แหม่ จริงๆก็ไม่ได้ไปไหนหรอกไปมาผ่านไป

แถวนี้แหล่ะ แต่ไม่ได้เข้ามาเท่านั้นเอง อิๆๆๆ เราก็ชวนไปอาบน้ำเหมือนไม่ค่อยได้เจอกันมาสักพักเลยออกอาการเขินๆบ้างล่ะ

แล้วก็ออกไปรอที่เตียงสักพักน้องก็ออกมาชวนคุยแต่บอกเลยว่าเจนนี่สายคุยตัวจริงเพราะน้องคุยนานมาก ขึ้นมาแค่คุยอย่าง

เดียวก็ปาไปแล้วเกือบ50นาทีแล้ว5555 แต่เราใช้เวลาไม่นานหรอก รวบรัดทีเดียวก็เสร็จ ใครชอบผญหน้าสวยๆนม

โตๆ36(ทำมาแข็งนิด) คุยเก่งก็มาทางนี้เลยจ้า  :86: