ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราของแต่ละร้าน รับลูกค้าวันละกี่รอบ หรือครับ  (อ่าน 2599 ครั้ง)

ออฟไลน์ Duangdeedee

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
หลายครั้ง เข้าไปดู น้องๆที่เป็นดาวเด่นของร้าน รอบเต็ม ต่อกันหลายๆวันที่เข้ามา

น้องๆเขาน่าจะเหนื่อยมากนะครับ ถ้าเข้าใจไม่ผิด ถ้ารอบละ 1 ชม เข้า 11:00 -22:00 รอบเต็ม อย่างน้อยก็ 8-10 รอบ แล้ว คนหลังๆ น้องเขาจะบริการได้ดี เหมือนคนแรกๆ หรือ ครับ

ผมยังลังเลใจ ที่จะเลือก ดารา ที่รอบเต็มบ่อยๆ เพื่อนๆ พี่ๆ มีความเห็นยังไงครับ

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
แล้วแต่ครับ บางานรับแค่1-2 รอบ ก็มี บางคนรับ 5 รอบ + ก็มี บางคนมีลคติดใจเพิ่มหรือเหมารอบก็มี ผมยังเคยขึ้นคอสน้องบางคนติดกัน 2 รอบเลย เพราะไม่อยากเร่งเวลา

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
ตอบคำถามหัวกระทู้ก่อน ที่เคยรู้มา น้องที่รับงานมากที่สุดในหนึ่งวันโดยไม่ใช่แบบเหมาคือ 10 รอบครับ แต่ถ้าแบบเหมาสูงสุดที่รู้คือ 16 รอบครับ (เหมาให้น้องค้างที่ร้านด้วยกันทั้งคืน)

ถ้านิยามคำว่าดาวร้านคือตัวท็อปที่คนสนใจมากเมื่อมาทีไรมีคนรอจองและรอบเต็มตลอดล่ะก็ ดาวร้านบางคนก็ไม่ได้รับรอบเยอะเสมอไปนะครับ บางคนมารับเฉพาะรอบจองแค่ไม่กี่รอบก็มี หรือบางคนที่รับรอบเยอะก็มีครับ

แต่การถูกประเมินเป็นดาวร้านได้ก็แปลว่าต้องมีดีกว่าน้องส่วนใหญ่ในร้านครับ เพราะฉะนั้นผมแนะนำว่าถ้ามีโอกาสก็ลองขึ้นงานดาวร้านดูเถอะครับ จากประสบการณ์อันน้อยนิด ดาวร้านเกือบทุกคนงานดีมากถึงดีที่สุดครับไม่ว่าคุณจะขึ้นงานรอบไหนก็ตาม

ขอให้มีความสุขกับการเที่ยวครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
แต่ก่อน ดาวร้านฟังกี้สปา ภายใต้นาม "ออทั่ม"  เคยทำสูงสุด 16 รอบต่อวัน

จะตอบท่านเจ้าของกระทู้ว่า จะกี่รอบต่อวันนั้น อยู่ที่ตัวเด็กมากกว่าครับ ว่าไหวแค่ไหน และ ตัวทางร้านเองว่า หารอบให้เด็กได้แค่ไหนครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ก็มีตั้งแต่ 2-10 รอบ มันแล้วแต่น้องว่าอยากรับกี่รอบวันนั้น

แต่ก็มีบางกรณี น้องไม่ได้เข้าร้านหรอก แต่ลงลื่อไว้ เขียนว่ารอบเต็ม สร้างกระแสไปงั้นแหละ

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
รอบเยอะ ไม่ได้แปลว่า“จบ”ทุกรอบนะครับ
น้องทุกคนมีลิมิตของตัวเอง
เช่น วันนี้ได้ 7 รอบแต่เป็น ระดับ 1-2 = 5 รอบ และ ระดับ 3 แค่ 2 รอบ
อะไรทำนองนี้
เพราะงั้นหากจองทันผมว่าน้องไหว งานดีครับ

ลงเพื่อโฆษณา
ดาราประจำร้านไม่มาหรอก แต่โพส ก็มีบางร้านที่ทำนะครับ
ทำเพื่อเรียกลูกค้านั่นแหละ
หรือ มาจริง แต่รับรอบเดียว แล้วกลับเลยผมก็เคยเจอ
น้องแม่โทรตาม

止めは躊躇わず

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
ปัจจุบันร้าน นกป. ดาวๆทั้งหลายจะมาแตะถึง 7 รอบก็ต้องเรียกว่ายากมาก อาจได้นานๆสักครั้ง
การแข่งขันสูงกว่าอดีต
ทั้งโรงแรมLow cost  ทั้งนวดสุขภาพแฝงsex
ราคาที่ต่ำก็กินตลาดคนเที่ยวไปมาก
ล่าสุดที่ได้ยิน มีน้อง Har ร้านอาซีเอ ที่แตะ 10รอบได้แทบทุกวัน  เพราะสวยเกินไป อดีตอยู่ชานเมืองก็สถิติ 8 รอบทุกวันคนแย่งกันตลอด  นอกจากคนนี้ยังนึกไม่ออกใครทำได้อีก

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ตอนนี้  3  รอบก็น่าจะดีสุดเเล้วนะ ส่วนมากร้านอวยว่า รอบเต็มทำเหมือนเด็ก hot พอไปถามน้องในร้านเดียวกันน้องไม่เข้าร้านทำกระเเสไปงั้นๆๆผมเคยขึ้นรอบปลายๆๆ รอบที่ 5 ของวัน 3รอบที่ผ่านมาเจอล่มปากอ่าวหมดพอเจอรอบผมใส่กันยับ

ออนไลน์ kissend

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ดาราของแต่ละร้าน รับลูกค้าวันละกี่รอบ หรือครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2023, 11:22:20 PM »
สำหรับมุมมองของผมนะครับ ดาราของร้าน ไม่ใช่คนที่รอบเยอะครับ

ดาราของร้านคือ คนที่มายังไงก็ได้รอบแน่ๆ ซึ่งบางคนอาจรับแค่ 1-2 รอบต่อวัน หรือรับเฉพาะรอบจอง หรือรับแค่ลูกค้าที่คุ้นเคย

บางทีที่ร้านบอกว่ารอบเต็มแล้ว ก็อาจจะหมายถึงน้องได้งานครบ 2 รอบแล้ว และกำลังจะกลับแล้วครับ