ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านเปรี้ยวนวด&สปา และร้านนวดดอกเหมย แถวซอยอนามัยงามเจริญ ท่าข้าม  (อ่าน 2267 ครั้ง)

ออฟไลน์ ed3445

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถามครับ
มีใครเคยไปร้านเปรี้ยวนวด&สปา และร้านนวดดอกเหมย แถวๆ อนามัยงามเจริญ ท่าข้าม พระราม 2 บ้างมั้ยครับ
ไม่ทราบว่ามีน้องคนไหนน่าสนใจ ราคาค่าคอร์สเป็นไง และสถานที่โอเคมั้ยครับ?

ออฟไลน์ temp_use

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 85
เคยไปร้านเปรี้ยว 1-2 ปีมาแล้ว (ร้านดอกเหมย ก็เกือบจะเข้าไปแล้วแต่สะดุดที่หมอนวดนั่งอยู่หน้าร้าน เลยไม่ได้เข้าไป)
เป็นร้านนวด + เปิดออปชั่น
ราคาจำตัวเลขไม่ได้แล้ว จำได้ว่าไม่แพง
ห้องนวดแบบร้านนวด เตียงเล็กๆ ห้องน้ำแยกจากห้องนวด
หมอนวดออกไปทางมีอายุหน่อย ถ้าดูจากรูปร้านก็มีดรอป 20% ขึ้นไป

ถ้าอยากได้แนวร้านนวด + เปิดออปชั่น แนะนำร้านนวดละมุน ซอยเทียนทะเล 8 ห้องดีกว่า มีห้องน้ำในตัว หมอนวดดูดีกว่า อายุน้อยกว่า ราคาพอๆกัน

ออฟไลน์ ed3445

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยไปร้านเปรี้ยว 1-2 ปีมาแล้ว (ร้านดอกเหมย ก็เกือบจะเข้าไปแล้วแต่สะดุดที่หมอนวดนั่งอยู่หน้าร้าน เลยไม่ได้เข้าไป)
เป็นร้านนวด + เปิดออปชั่น
ราคาจำตัวเลขไม่ได้แล้ว จำได้ว่าไม่แพง
ห้องนวดแบบร้านนวด เตียงเล็กๆ ห้องน้ำแยกจากห้องนวด
หมอนวดออกไปทางมีอายุหน่อย ถ้าดูจากรูปร้านก็มีดรอป 20% ขึ้นไป

ถ้าอยากได้แนวร้านนวด + เปิดออปชั่น แนะนำร้านนวดละมุน ซอยเทียนทะเล 8 ห้องดีกว่า มีห้องน้ำในตัว หมอนวดดูดีกว่า อายุน้อยกว่า ราคาพอๆกัน

ขอบคุณครับบบบ   :035: :035: :035: