ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตาทมาลอกของดีจิงๆชาตินี้ต้องขึ้นจิงๆทีว่าดาวดังอนาคต แน่ๆ ปล.สด แจ่มๆ  (อ่าน 2533 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bluebel

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
วันผมได้แวะไปลอกน้องโซจูมาครับ เด็ดจิงๆ เกินที่คาดไว้เรยหุ่นน้องดี น่า...ที่สุดเรยย :038:

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
แล้วผมก็ถอดไปเร่นน้ำ กับน้องพร้อมกับบอดี้ในห้องน้ำ แล้วออกมาจัดหนักบนเตียงง

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

• *
น้องเริ่มนวดบอดี้ ตามตัวพร้อมกับเอามือสาวว ที่น้องชายของผม แล้วก็ลงไปสเปร์ สดแบบจัดเต็ม ผมเรยเปิดออฟชั่น จัดด้วย 69 แบบชิวๆๆ น้องไม่หวงตัว เรยยสักนิด ฟินสุดๆ

• *
ดูดดืมแลกจัดเต็ม คุ้มโคตรๆๆงานฟินยิ่งกว่าแฟนส่ะอีก บริการได้ใจ ผมจิงๆ

ผมก็เริ่มจัดถี่ขึ้นเรื่อยๆ สักประมาณ เกือบ 30 นาทีได้ แล้วผมก็เสร็จ

แล้วผมก็ไปอาบน้ำพร้อมกับน้อง ออกมานั้งคุยกันสักแปบเหนเวลาเหลือ แล้วผมก็ลงพร้อมน้อง

ไว้จะมาจัดอีก สักรอบ คับ ให้ทริปนิดหน่อย 3 ใบเทา แจ่มจ้า

ช็อตสุดท้ายผมไม่ได้ถ่ายไว้ อารมมันส์คนใกล้จะเสร็จ ไม่มีอารมแล้ว

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ hemmer hit

• *
  • Like: 0
ต้องกลับไปซ้ำอีก ส่ะรอบละคับท่าน :032: