ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง ไอวี่ @april spa​ แนวลูกน่ารักใสๆ งานตามใจ  (อ่าน 476 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noi_085

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง ไอวี่ @april spa​ แนวลูกน่ารักใสๆ งานตามใจ

ร้าน april spa ร้านนี้ร้านประจำ ที่1ในใจไม่เคยทำให้ผิดหวัง ครั้งนี้แนะนำน้องไอวี่แนวน่ารักๆ ตามใจๆ

ร้าน april​ spa​ ที่ไม่เคยทำให้ผิดหวังไปมาหลายครั้งทางร้านแนะนำแบบแจ่มๆมาตลอดครั้งนี้ขึ้นกับน้องไอวี่จองเอาไวเสร็จพอไปถึงที่ร้านได้เห็นน้องแล้วรู้สึกใจเต้นเพราะน้องน่ารักใสๆและเป็นกันเองสุดๆ และก็เป็นอีกครั้งที่ร้านนี้เขาไม่ทำให้ผิดหวังน้องน่ารักมากน้องเดินมารับและพาขึ้นห้องไป น้องทำให้ผมหลงไหลแค่นี้ก็แทบจะให้เดินถึงห้องเร็วๆแล้ว พอเข้าไปในห้องน้องก็จับเราอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ดีมากๆจากอากาศร้อนๆพออาบจนรู้สึกสบายตัวแล้วก็ให้มานอนรอบนเตียงและน้องก็มานอนคุยด้วยให้ผ่อนคลาย​ก่อนที่น้องจะบริการสเปรย์ให้อย่างที่เรียกว่าเสียวสุดๆ และต่อด้วยมือน้องที่นุ่มๆจนสำเร็จไป 1 ครั้ง ก่อนจะนอนพักและได้นอนคุยกับน้องแบบฟิวแฟนมากๆ ก่อนที่เวลาจะพรากเราจากกัน พอถึงเวลาน้องจะพาไปอาบน้ำเรียกได้ว่าบริการดีแบบไม่ผิดหวัง รู้สึกว่าเวลามันเดินไวเหลือเกิน สำหรับน้องคนนี้แนะนำเลยครับใครทีาชอบแนว น่ารักๆ ใสๆ ยิ้มง่ายคุยเก่ง แนะนำเลยครับ

งานอาบน้ำ 8/10
งานบริการ 9/10
ความน่ารัก 10/10