ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ควรพูดอย่างไรเวลาน้องเกร็ง จน GF ไม่เป็นธรรมชาติครับ  (อ่าน 1806 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneda1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนสอบถามประสบการณ์ พี่ๆ น้องๆ ผู้ช่ำชองหน่อยครับ
เคยเจอ น้องสวย หุ่นดี แต่ว่า น้องเหมือนจะเกร็งจนไม่เป็นธรรมชาต น้องตั้งใจนะครับ ประมาณว่าบอกอะไรก็ทำให้หมดนะครับ แต่แบบว่ามันไม่สมูทเลยอ่ะครับ
และบางครั้งเวลาเจอน้อง Surprise ทำอะไรโดยเราไม่ต้องไกด์มันได้อารมณ์สุดยอดกว่าเยอะเลย  เวลาต้องคอยกำกับเหมือนมันไม่ค่อยสุดเลยครับ
รบกวนแนะนำหน่อยว่า เวลาเจอแบบนี้ควรทำอย่างไรครับ ควรพูดหรือทำไงครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
สร้าง mindset ตัวเอง ว่า น้องคือแฟนเรา เรามาจีบน้องครับ ประมาณนั้นแหล่ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
น้องเพิ่งเคยทำกับน้องทำมานานแล้วมันต้องต่างกันอยู่แล้วครับ

น้องไม่ต้องเกร็งนะ  เดี๋ยวพี่ทิปให้สามพัน

ทิปเยอะๆอาจจะดีขึ้นครับ ไม่รู้จะแนะนำยังไง  แต่ผมว่าน้องที่เพิ่งเคยทำเป็นแบบนี้ทุกคน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Haneda1

• *
ขอบคุณมากครับ ไว้ผมจะลองดูตามคำแนะนำของทั้ง 2 ท่านครับ

ออฟไลน์ red898

• *
เคยเจอแต่เล่เหลี่ยมเยอะมากกว่าครับ555