ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง เมเม่ แห่ง flower spa  (อ่าน 1151 ครั้ง)

ออฟไลน์ Waterfall

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง เมเม่ แห่ง flower spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 03:05:10 PM »
จองน้องไว้ก่อนเริ่มเล่นบอลพอเลิกเล่นบอลเสร็งมุ่งหน้าไปหาน้องเมเม่ ทันที เทียงคืนพอดีเจอPR ชำระค่าปรับเรียบร้อยน้องลงมารับพา ขึ้นสู่ ปะตูสวรรค์  น่าตาน้องออกแนวคมๆหวานๆ หุ่นเพรียวดีครับ ไม่รอช้า อาบน้ำกันเลย  น้องอาบให้สะอาดดี ปน เสียวนิดๆดีครับเป็นการอาบน้ำหลังจากเตะบอลที่ฟินจริงๆ  :035:  ระหว่างอาบผมก็เล่นนมน้อง แล้วดูด มีการตอบสนองดีครับร้องเสียวดี อิอิ  :032: ไปต่อที่เตียง น้องไล่เลียตั้งแต่บนลงล่าง บิ้วผมตัว งอ เกร็จเลยครับ รั่วลิ้นใส่ร่างผมแบบไม่มียั่ง  :032: ผมไม่ยอมจับน้องพลิกตัว รั่วคืนบ้างครับ ไล่ลงไป ช่วงล่าง ระรั่วลิ้นใส่น้องสาวของ เมเมแบบ NON STOP เอวน้องเด้งรับตลอดน้องจับหัวผมกดแบบไม่ให้โงหัวขึ้นมาเลยครับ 555   :87:  แล้วน้องก็จับน้องชายผม ไป ถู กับน้องสาว ของน้องเขาอยู่นานครับ เสียว แบบอยากเข้าไป สำรวจมากแต่ ต้องกลั้นใจไว้ครับ พอดีงบน้อย  :015: ละผมก็เปลี่ยนมาให้น้องสไลด์ น้องชายผมต่อจนถงฝั่งฝันครับเสมอกันไป 1 - 1 

แนะนำเลยครับสำหรับคนชอบความเสียวระดับ 10   ฝึก ลิ้นไว้สู้กับ น้อง เมเม่ด้วยนะครับ   :92: :032: :034:  :037: :012:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้อง เมเม่ แห่ง flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2016, 03:51:37 PM »
 :81: