ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้อง โบอิ้ง ปริ้นเซสสปา กิ่งแก้ว ย้อนหลัง  (อ่าน 197 ครั้ง)

ออฟไลน์ arnut.1653

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
มีโอกาสแวะมาแถวกิ่งแก้ว เลยจัด ปริ้นเซสสปา สักหน่อย ทักหาแอดมินแนะนำดีมาก แอดมินเริ่ด :81:
เลือกน้องโบอิ้ง ตัวจริง สวยกว่าในรูปอีกครับ ผมมาก่อนเวลา น้องยังแต่งหน้าไม่เสร็จเลย รอๆๆๆ
ขึ้นห้องมาน้องขอโทษเป็นการใหญ่... น่ารักดีครับ
งานอาบน้ำดี สะอาดทุกจุด
เริ่มบอดี้ บิ้วดีครับ เลียหลังตั้งแต่หัวจรด.... :048:
หลังจากนั้นพลิกหน้ามา ทักทายชี้หน้าน้องเลย น้องสู้กลับ ...อมลึกมากๆ มีควงด้วย OMG :012:
จากนั้นก็เริ้มบรรเลงลีลาเข้าหากัน จนน้องกระตุกเสร็จไปพร้อมๆกัน งานดีครับ แน่นฟิต อกสวย ผิวละเอียด มีซ้ำแน่นอน
เจอน้อง ถนอนน้องกันหน่อยนะครับ  :044: