ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเปียโน ดีกรีเน็ตไอดอล เซลส์ศูนย์รถยนต์ค่ายดัง มาหาประสบการณ์ @ Khunnoo spa  (อ่าน 1480 ครั้ง)

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128
ได้เคยเห็นน้องเปียโน วันแรก ที่เข้ามา ก็โดนเลยครับ ตั้งแต่ใบหน้า ที่ดูสวยแบบนางร้าย และการแต่งตัวดีดูไฮโซ รูปร่างดีสูง 165 ผิวขาว ซึ่งตรงสเปคผมเลย พีอาร์บอกน้องไม่มีบอดี้ให้ดูนะครับ แต่คอนเฟิมว่าเนื้อตัวดี แต่น้องมีรอบจอง ผมเลยต้องรอครั้งหน้า จนน้องแจ้งเข้ามาอีกที ผมก็จองเลยครับ เพราะเห็นว่าลุคแบบนี้น่าจะอยู่ไม่นาน ต้องเก็บก่อน ผมมาถึงร้านรอบดึก เพราะน้องติดงานต้องไปส่งรถให้ลูกค้า คิดว่าต้องเป็นเซลส์ขายรถยนต์แน่ พอมาถึงร้านเห็นรถป้ายแดงคันสวย จอดอยู่คันเดียว เลยถามรถใคร พีอาร์บอกว่ารถน้องเค้า นึกในใจวันนี้ ได้จัดเซลส์รถยนต์ ซึ่งอยากจัดมานานล่ะ พอถึงห้อง ก็คุยให้คุ้นเคยกัน ก็คุยถึงงานที่น้องทำ รู้เลยเซลส์รถแท้แน่นอน น้องบอกเพิ่งเข้าวงการ ผมคิดว่าน้องแค่อยากลองมาทำดู คงอยากหาประสบการณ์ ไม่ได้เดือนร้อนเงิน เพราะมีงานประจำรายได้ดีอยู่แล้ว พอไปอาบน้ำ น้องถอดผ้าออกมา รูปร่างดีเลย ผิวขาว มีน้ำมีนวล นมสวย 32 จุกเล็กน่าดูด ล่างขนดกมาก หอยใหญ่ เรดาห์ผมก็เริ่มทำงานเลย ผมบุกน้องก่อน ลงไปชิมแคลเซียม ลิ้นสัมผัสไปทั่วตัว มือก็ลูบคลำไปที่หอยอันใหญ่ มีน้ำซึมๆออกมา น้องไม่เบิร์น กับจูบ ครับ แล้วผมก็ผลัดเปลี่ยนให้น้องมาบิ้วให้บ้าง น้องก็ลงคว้าแท่งไอติม มาชิมก่อนเลย อมได้ดี แทบมิดลำ ทำเอากระสุนแทบลั่น แต่แล้วก็กระซิบน้องขอยกล้อหน่อยนะ น้องก็ยินดี น้องบอกถนัดฝ่ายรับ พี่จับหนูขับขี่ตามสะดวกเลย เพราะขับไปซักพัก ซาวด์เริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ ช่างล่างแน่นหนึบดี จนกระสุนผมลั่นก่อนเวลาอันสมควร น้องบอกไม่มีแฟนมานานล่ะ มิน่าช่วงล่างหนึบเลย ถ้านึกถึงเซลล์ศูนย์สาวสวย บุคลิกดี เห็นแล้วต้องเลียวมองดู พูดจาเก่ง แล้วอยากจัด ก็ตอบโจทย์เลย คุ้มค่า อาชีพนี้คิดว่าถ้าไปจีบ กว่าจะได้คงหมดอีกเยอะ แถมน้องเคยเป็นเน็ตไอดอล น้องน่าจะอยู่ไม่นาน คิดว่าน้องมาหาแค่ประสบการณ์ หาอะไรตื่นเต้นทำดูครับ

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

• *

ออฟไลน์ oshimayo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4

• *

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
น่าลองเล่นเปียโนสักหน