ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดประสบการณ์อีกครั้งของน้อง....ที่เจอผู้ชาย ปกติมีแฟนทอม พร้อมปากรอบ@Rabbit  (อ่าน 2505 ครั้ง)

ออฟไลน์ insu_kan

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
“ น้องไม่เคยมีแฟนผู้ชายค่ะพี่ “ เป็นพี่ๆจะทำไงครับส่วนผมเหลอตามน้ำเลยครับ
พีอาร์เปิดจองตั้งแต่คุยกับน้องแล้วสะกิดมาหา ผมบอกว่าวันนี้มีน้องน่ารัก ที่สำคัญทีเด็ดทำให้เซอร์ไพรส์จริงๆ ตอบตกลงยังไม่หน้าคาดตาว่าเป็นไง เพราะอันดับแรกยัายร้านมาฝั่งเมืองทองลงทางด่วนก็ถึงแถมโปร ราคาถูกน้องน่ารักทุกคน จากนั้นพีอาร์บอกว่า น้องที่ผมจอง
ชื่อ Grace Lady  ผมก็โอเครยังไม่เห็นหน้าตา พอจ่ายเงินเสร็จเจอตัวจริง ถือว่าน้องน่ารักไม่
ขี้เหล์ ตากลมผมยาวคมเหมือนแขก หน้าเรียว
ไม่ติดเรื่องหน้าตาพอเข้าห้องคุยกันนิดหน่อยถูกคอน้องคุยเก่งนิสัยอ้อนๆ ไม่นานชวนกันอาบน้ำน้องถอดเสื้อผ้าเนื้อตัวขาวเนียน ธรรมชาติใสๆอกแท้ๆ  ช่วงเวลาอาบน้ำก็ถูไปนัวกันไปประกบแนบชิดตัวถูติดแนบเนื้อเกือบพ่นพิษใส่น้องแล้ว ล้างตัวขึ้นเตียงน้องเช็ดตัวให้แล้วคุยก่อนนิดๆถามว่านวดไหมผมนอนหันหลังให้ น้องกดเอวกดหลังสบายตัว เราก็แอบหลอกถามว่ามีแฟนไหมน้องบอกมีแฟนทอมค่ะ ไม่ค่อยมีไรกับผู้ชาย แค่นั้นละจากนวดกลายเป็นจุดเริ่มต้นการบิ๊วการจูบฟิวแฟน น้องไม่ค่อยเก่งเท่าไรผมเลยจัดการให้เริ่มจากล่าง สังเกตุได้ว่าน้องมือจิกเตียงมือจิกหลังไม่รู้เกร็งอะไร เสียงเหมือนขาดใจพอรู้เหมือนถึงจุดเท่านั้นละใส่กระบวนท่าใส่ความหื่นใส่ทุกอย่างให้หมดน้องรับไปเต็มๆทุกแบบ ไม่มีหวงผมสัมผัสได้อย่างเดียวคือความฟิตและความฟินที่มาพร้อมอารมณ์และเสียงซาวด์ดังมาก ต่างคนต่างทนไม่ไหวถึงจุดกันทั้งคู่ผมว่างานน้องดีนะ ได้ความสดได้หน้าตา เนื้อตัวดีอารมณ์ร่วมงานใช้ได้เลย ถ้าอกใหญ่กว่านี้หน่อยนะ จะมันส์มาก แค่นี้ผมว่าคุ้มแล้วกับน้อง Grace Lady คอส 1899 บวกทิป 1000 สบายตัวไม่มีหล่น ร้านชื่อเก่าแต่ที่ใหม่ เด็กสวยกว่าเดิมRabbit เมืองทอง

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Immotal

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9