ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้องหญิงครับ น้องเลิกทำแล้วหรือเปล่าครับ  (อ่าน 839 ครั้ง)

ออฟไลน์ peakkaju

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
เคยขึ้นกะน้องจนเป็นน้องประจำเลยก็ว่าได้  :035: แต่เมื่อต้นปี ร้านบอกน้องออกจากร้านแล้ว เลยอยากรู้ว่าน้องเค้าเลิกทำไปเลยหรือย้ายไปร้านอื่นแล้ว  :019:

ตามรูปน้องเคยอยู่ร้านนี้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ย่าจะย้ายไปที่ fun club สายสี่นะครับ

ออฟไลน์ In The End

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 35
ย่าจะย้ายไปที่ fun club สายสี่นะครับ

เซียนฝั่งธนของแท่

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ไม่ขนาดนั้นครับทั่น555

แต่เอาจริงๆนะ ผมคิดถึงวงการนี้สมัยแรกๆมากกว่า ได้นวดได้จีบได้ลุ้นหน้างาน เมื่อก่อนผมไปแต่ เดอะวันตรงแยกแคราย เวลาจีบน้องๆกล้อมจนน้องใจอ่อนนิสนุกจริงๆ

ออฟไลน์ peakkaju

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9

ขอบคุณครับ คิดถึงน้อง เผื่อได้แวะเวียนไปเจอ  :81: