ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวกับเด็กใหม่หน้าสวยจุกสว่างโพด ที่อารีน่า สปา  (อ่าน 615 ครั้ง)

ออฟไลน์ กางมุ้งคอย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
 :048:  เธอคนนี้มีชื่อว่าน้องไปเปอร์ น้องเค้าหน้าสวย ผิวขาว
รูปร่างเล็ก น้องเล่าว่าเพิ่งเคยมาทำงานนี้ที่แรก มีรุ่นพี่แนะนำ
ให้มา ระหว่างที่คุยกันผมก็เริ่มถอดเสื้อผ้าน้องเค้าออกที่ละส่วน
ข้างนอกมองว่าขาวแล้ว เนื้อในยิ่งขาวกว่าอีกนะครับผมมันดีมากจริงๆ เมื่อเห็นไฟหน้าน้องทีสว่างโพด ตอนนั้นเอ็นก็กระตุกขึ้น
ขึ้นมาแล้วครับผม เป้าผมนี่ตุงเลย ตึงคว้ามือน้องมากุมเป้าตุงๆ
แล้วผมก็โชว์ของผมออกมาครับ ชวนน้องไปอาบน้ำเสร็จแล้ว
ก็มาที่เตียง ทีนี้ผมเองเริ่มดูดเลียจุกนมน้องมีเสียงครางซี๊ดอ่า
ออกมาแล้วด้วย น้องพูดว่าเสียวจังเลย เลยถามกลับไปว่าเสียวตรงใหน น้องบอกหัวนม ผมก็เน้นเข้าให้ตรงนั้นครับ ลงมาด้านล่างจับน้องแยกขาออกใช้ลิ้นรัวที่หมีน้อง นิ้วผมก็เขี่ยที่นมด้วย
ฟิวน้องดีมากมีอารมณ์ร่วมคล้อยตามผมนี้ทนไม่ไหวเลยเสียบ
ท่อนเอ็นหายไปใหนหมีน้องหัวผุดๆโผล่ๆ เข้า-ออก น้องร้องซี๊ด
ไม่แผ่วเลยครับ  :048: มันรู้สึกมันส์จริงจังน้องบอกจะไม่ไหว
แล้วค่ะ รอก่อนสิครับ แล้วหมีน้องมันก็บีบรัดท่อนเอ็นแน่นมาก