ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลอง2เข็มแบบไม่เสียเที่ยวสายหื่นทุ่งลาเวนเดอร์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 970 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
เกือบไปแล้วหลังจากฉีดวัคซีนครบ
มาฉลองติดดาวกันหน่อยไปทุ่งลาเวนเดอร์ต้อง
คนนี้ หายไปนานได้กลับมาทั้งทีต้องจัดเต็ม
ขาวหมวย บางกรอบ น้องอัลมอนด์
ภาพเบลอมาที่ห้องเลยแล้วกันครับ
ถอดเสื้อผ้ารุกไซ้ หื่นมาเต็ม อาบน้ำนัวไซ้
ปลุกความเป็นชายตื่นขึ้นเต็มตัวนัวไม่ยั้ง!!!
น้องอัลมอนด์ใส่หนักจากห้องน้ำ
มาที่เตียงนอนไม่มีแผ่ว ร้อนแรงเสมอ :048: :048:
ขึ้นคร่อมบิ้ว เล่นลิ้นเลียชิมผมไปทั้งตัว
กลีบน้อยวนเวียน เบียดเชิงชาย แทบทนรนไม่ไหว
หายไปนานแบบนี้แระครับ มาเร็ว เคลมเร็ว
:032: :032:

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
เจอความขาวรอบนี้ตื่นตา มาครั้งนี้บางกรอบกว่าเก่า
แต่ความอึ๋มส่วนบนไม่มีลด แน่นเต็มไม่เต็มมือ
แนะนำให้จองไว้ น้องไม่ได้เข้าร้านตลอด
ถ้าเจอคือคุณโชคดีครับ😍😍😍
รอบครั้งแรกผมไปไม่ได้จอง เฉียดไปเจอน้องคนอื่น
มารอบหลังเลยจองไว้ครับไม่พลาด
แล้วจะรีวิวคนก่อนให้ฟังครับ น้องอัลมอนด์ 10/10ไม่มีหัก

:035: :035: :035: :035: :035:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
แจ่มมากครับผม  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม