ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมิ้กกี้ ร้านทิวลิปเมืองทองธานี งานเสียว เอวพริ้วฟิวแฟน ถูกคุ้มแค่400บาท  (อ่าน 101 ครั้ง)

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
น้องมิ้กกี้ Tulip เมืองทองธานี
 ครบจบในคนเดียว เอวพริ้วฟิวแฟน

มาถึงร้านก่อนเวลานัดนิดหน่อย รอน้องซักครู่น้องก็ออกมารับ
ตัวจริงน้องน่ารักครับ หุ่นดีมากเหมือนนางแบบเลย สูง170+
ตัดมาบนห้อง งานอาบน้ำปกติทั่วไปครับ ที่ผมชอบคือน้องหุ่นดีจริงๆ นมแท้ด้วย
งานบิ้วก็ถือว่าดีครับ น้องตามใจเราหมดทุกอย่าง อยากได้อะไรบอกเลย น้องจัดให้ไม่มีขัด
ที่สำคัญคือช่วงล่างแน่นมากกกก(น้องเพิ่งอายุ20) น้องบอกว่าน้องทำไม่นาน
ได้ฟิลเหมือนเปิดซิง  :032: ยังไงก็ถนอมน้องกันหน่อยนะครับ