ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานคู่ดูโอ้ โฟร์-มด @โยชิ  (อ่าน 317 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dir_TatZa42

• What will I do ?
  • Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
  • จะ ทำ ยัง ไง.....
งานคู่ดูโอ้ โฟร์-มด @โยชิ
« เมื่อ: เมษายน 27, 2024, 03:20:59 PM »
ห่างการเขียนรีวิวการบ้านไปนานมากกกก แต่ไปลองงานโฟร์แฮนด์แซนวิชครั้งแรกในชีวิต เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ฝากไว้ในบ้านหลังนี้ซักครั้ง
อันที่จริงนอกจากไปกินแซนวิชครั้งแรกมาแล้ว น้องทั้งคู่ก็งานดีด้วยแหละครับ เลยต้องมาแนะนำน้องๆ ฝากถึงพี่ๆ ที่ผ่านมาอ่านไว้ซักหน่อย
เข้าเรื่องเลยนะครับ

การบ้านย้อนหลังสัปดาห์ที่แล้ว กลับไปที่โยชิอีกครั้งเพราะชอบงานที่ร้านนี้ครับ ชิวๆ สบายๆ ให้น้องช่วยผ่อนคลาย
แต่รอบนี้อยากลองกินแซนวิชดูบ้าง ไปถึงร้านแบบวัดดวง ถามพี่ PR มีน้องคนไหนยังว่างอยู่ พี่ PR แจ้ง ฟังแล้วมี 2 ชื่อสะดุดหู น้องโฟร์, น้องมด
อะไรจะบังเอิญขนาดนั้น ไอ้เราก็เล็งขึ้นคู่อยู่แล้วด้วย งั้นก็จัดมาเลยครับ ทั้งโฟร์ทั้งมดนั่นแหละ  :037:

เจอน้องทั้งสองนางควงแขนเข้าห้อง น้ำมา อุปกรณ์มาพร้อม รอบแรกโดนน้องรุมบนเก้าอี้หรรษาในห้องอาบน้ำก่อนเลย
น้องโฟร์อยู่ข้างหน้า น้องมดอยู่ข้างหลัง ใครมันจะไปทนไหวล่ะครับ ก็ปล่อยไปบนก้นน้องโฟร์แบบเต็มๆ

ล้างตัวเสร็จ มานอนรอให้น้องนวดผ่อนคลาย น้องโฟร์นวดตัว น้องมดสปาเท้า นวดขา เวลาผ่านไปอย่างรวดเร็ว น้องบอกพี่พร้อมยังคะ
ไอ้เราก็มาซิคร้าบ ต่อยกสองและยกสามในสภาพที่มีน้องทั้งสองขนาบข้างซ้ายขวา อย่างกะในหนัง AV คิดแล้วก็อยากไปซ้ำแซนวิชซะจริงๆ  :048:
จบยกสามน้องคะยั้นคะยอบอกจะเอายกสี่ จะได้ครบน้องคนละสองน้ำ ไอ้ผมนี่แทบจะนอนเป็นผักแล้วครับตอนนั้น ไม่ไหวแล้วจ้าาา
ก็น้องเล่นรุมบิ้วพี่ซะขนาดนั้น หมดแรงแหล่ววว 55555   :034:

สรุปเลยนะครับ
น้องโฟร์ ตัวเล็กแต่หน้าอกไม่เล็กตามตัว ผิวขาวเหลือง น่ารัก น้องพูดเก่งชวนเราคุยตลอด อยู่กับน้องไม่เหงาแน่นอนครับ นวดเก่งด้วย สมกับที่ร้านให้วลีว่า Top ต่อท้ายชื่อจริงๆ
น้องมด ตัวเล็กมาก บางกรอบ สายโลลิฯ ถูกใจแน่นอน แรกๆ ดูน้องนิ่งๆ แต่งานบิ้วน้องมดไม่นิ่งตาม ลิ้นเธอพริ้วจริงอะไรจริง สุดๆ ครับ อย่างเสียว ต้องไปลอง

โดยรวมน้องบริการดีมาก งานบริการนี่เต็ม 10 เลย  ยิ่งมาเจอโฟร์แฮนด์แบบนี้ ถือว่าประสบการณ์ล้ำค่าครับ ต้องจัดซักครั้งในชีวิต

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
Re: งานคู่ดูโอ้ โฟร์-มด @โยชิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2024, 10:38:06 PM »

ห้ามพลาด..! ของดี @ โยชิ

"บริการทุกระดับ ประทับใจ สุขไม่อั้น คุ้มมีทอน"

การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

Line : @ys88

Tell: 0839498588

การเดินทางมายังร้าน
โยชิ สปา (พัฒนาการ 74)

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
Re: งานคู่ดูโอ้ โฟร์-มด @โยชิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2024, 03:49:02 PM »

พี่มารับสิทธิ์การบ้านนี้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ