ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอต่อเวลาเพิ่ม...เราต้องทำยังไงครับ แต่ละร้านทำยังไง  (อ่าน 703 ครั้ง)

ออฟไลน์ 27KPCAPR0397

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออนไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
บอกน้อง ให้แจ้งร้าน หรือ บอกร้านตอนมาเคาะแจ้ง ครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
อยู่ในห้อง ถูกใจน้อง ต่อเวลา ก่อนจะหมดเวลา โทรหาร้าน ว่าน้องมีรอบต่อจากเราไหม ถ้าไม่มีขอต่อเวลา โทรในห้องตอนอยู่กับน้องนี่แหล่ะครับ ออกมาก็ชำระค่าคอร์สที่เราต่อครับ

พี่เอเลี่ยน ใช้วิธีนี้นะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ phalanx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
จะหมดเวลาก็ไลน์บอก PR ร้านครับ ถ้าไม่มีจองต่อหรือไม่มีลูกค้านั่งรอน้องไปโชว์ตัวก็ขอต่อรอบเลย แล้วค่อยลงมาจ่ายตัง

ถ้าเป็นร้านไม่เคยมา ไม่มีคอนแท็คก็บอกน้องไปนั่นแหละ เดี๋ยวเค้าหาทางถาม PR ให้เอง