ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เด็ดเลี่ยงเมืองปากเกร็ด น้องณมน หาคิวยากมาก  (อ่าน 1009 ครั้ง)

ออฟไลน์ airburapa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
น้องณมน
พิกัด เลี่ยงเมืองปากเกร็ด
แอดไลน์ร้านน้องจองเวลาได้ 15.00 น. มาที่ร้าน
เจอตัวจริง ตรงปกนะ หน้าหวานผิวน้ำผึ่ง
รูปร่างสูง สมส่วน ได้จ่ายค่าครอส 299.
ที่ด้านล่างและน้องก็พาไปที่ห้องคุยกันสักแปป
 ผมอาบน้ำล้างตัวจนสะอาด ห้องน้ำไม่ใหญ่มาก
น้องให้นอนคว่ำแล้วเริ่มนวดจากขามาที่หลังรู้สึกผ่อนคลายมากน้องนวดดีมากไม่เร่งด้วยคับอยู่ครบเวลาแล้วก้อบอกให้นอนหงายนวดขาระหว่างของผมมือน้องแอบโดนตลอดผมขนลุกตั้งขึ้นทันที

ออฟไลน์ airburapa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
น้องรุกผมก่อนเลย ทั้งเลีย ทั้งดูด เปลี่ยนมาเป็นผมจัดการน้องบ้าง จิมิเล็กๆไม่มีขน เบริมมันส์มากแล้วน้องก็จับ CD ใส่ให้ผมเลย พร้อมกับขึ้นขย่มอย่างเมามัน เปลี่ยนมาเป็นผมทำบ้าง เริ่มจาก ท่าหมาก่อนเลย ก้นใหญ่ๆ กระเพื่อมๆ ได้ฟิวเวอร์
เสร็จกิจน้องล้างตัว เวลายังเหลือน้องบอกให้นอนพักก่อน เดี๋ยวจะนวดให้
น้องนวดดีเลย ผ่อนคลายเลยล่ะครับ
ค่าขนม 1700 คุ้มค่าครับบวกค่าครอส 299 บ
รวม 2000 คับ ให้ความพอใจอีก 300 คับ
มีนวดให้ด้วยนวดดีมากคับ
น้องรับฟูลครอสแค่วันล่ะ 2 คนคับ
ร้าน MA spa #สปาเปิดตัวใหม
สอบถาม นัดหมาย จองคิว
ID.kppp1209

ออฟไลน์ Alpha_619

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
มันน่าฟัดซะจริงๆหุ่นแบบนี้  :048: :048: :048:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ไปฟัดเลย