ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ เปิดประสบการณ์รัก outdoor งานดีที่สุดตั้งแต่เที่ยวมา จอดรถกับน้อง ขวัญใจ Arena ++  (อ่าน 9190 ครั้ง)

ออฟไลน์ ⛩Dark🥷🏼Ninja⛩

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 48
 :038:
Omg แบบนี้จะเหลือเหรอครับ ตอนนี้นินจาน้อย โดนปลุกแล้ว

กลัวจริงๆเลยครับ กลัวถ่ายแบบต่อไม่เสร็จแน่ๆแบบนี้

:048:

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
ถ่ายต่อ ถ่ายต่อ

สะกดจิตตัวเองไว้

แต่นินจาน้อยท่าจะไม่ไหวแล้วครับ ดันทะลุกางเกงแล้ว

อร๊างงง

• *
หันมาอีกที

น้องชิงถอดหมดแล้ว

โอ้ววว

ไม่ไหวแล้ววว

:013:

• *
นินจาไม่ไหวแล้ว

ใครไหวเชิญก่อน

ตอนนี้ หมดสติ

:032:

• *
น้องเห็นผม ทรงจะไม่ไหว

เลยบอกว่า

“ถ้าพี่ไม่ไหว เราหยุดถ่ายกันดีมั้ยคะ เหนียวตัวจะแย่อยู่แล้ว ไปอาบน้ำกันข้างนอกกันดีกว่า”

ได้สิจ้ะ นินจาน้อยอยากออกมาเจอโลกภายนอกเต็มที่แล้ว  ผมได้แต่คิดในใจครับ อิอิ

• *

(ลืมบอกไปครับ CD อันเดิม ถอดทิ้งไปแล้ว ปกตินินจาพก CD มาทำการบ้านทีละ 5-6 อันอยู่แล้วไม่เสียดายครับ อิอิ)

พอมาที่เตียง น้องบอกว่า พี่นอนพักก่อนนะ เดี๋ยวน้องจัดการให้

หลังจากนี้ล่ะครับ สวรรค์ของจริง

Step บิ้วน้องเทพอันดับต้นๆในวงการเลยครับ

นินจาโดนเกือบทุกอย่าง ทั้งดูดดนมเโดนลียทั้งตัว ไซร้ซอกคอ

ความเทพคือ โม้กสุดโคนจริงๆ สลับกับเลียไข่

เรียกได้ว่างานบิ้วครบครับ สุดจริงๆครับ

• *
นั่งพักเหนื่อยกัน ซักพัก คุยกันสนุกสนานครับ น้องชวนไปล้างตัวกัน สบายๆ ที่ shower outdoor

นินจาน้อยตื่นมาซะอย่างงั้น 555

ด้วยความหื่นๆ + กวนๆ ของนินจา แอบแกล้งถามน้องว่า อยากแตกปากอีกรอบ น้องไม่ขัด จัดดอกสุดท้ายอย่างนิ่มนวล

จบสกอร์แบบสมศักดิ์ศรี 2(จิมิ1 ปาก1):1

ฟินที่สุดในสามโลก เดินตัวลอยไปส่งน้องเลยครับผม

• *
สรุปคะแนนน้อง ขวัญใจ(นินจา) แห่งอารีน่า (Arena) พระราม 2

หน้าตา  100/10 ดาราชัดๆ สวยคม สมแล้วที่มีดีกรี
หุ่น 100/10 หุ่นพอดีนมธรรมชาติ
เนื้อตัว 100/10 เรียบเนียนไม่มีสะดุด
งาน 10000000000000/10

สรุปคะแนน ไม่มีหักแม้แต่คะแนนเดียว อย่างที่บอก ดีที่สุดที่เคยขึ้นงานมาเลยนะครับ

คชจ ตามมาตรฐานอารีน่าครับ

• *
Last messege สำหรับพี่ๆที่อ่านอยู่ครับ ถ้าสนใจน้องขวัญใจ อารีน่า

1. ถ้าไม่เคยไปขึ้น จงรีบไปขึ้นซะ ถ้าพลาดพี่จะเสียใจ เตือนแล้วนะครับ อิอิ
2. ถ้าเคยขึ้นแล้ว เมื่อนานมาแล้ว ชื่ออื่น ร้านอื่น บลาๆๆๆ จงไปขึ้นซะ อัพเดตงาน แจ่มกว่าเดิมแน่นอน
3. ดีกับน้องสุภาพกับน้อง มีน้ำใจให้น้อง รับรองงานดีมีทอนแน่นอนครับท่าน

ปล1 ต้องขออภัยการบ้านนี้ใช้เวลาหลายวันถึงจะจบได้ มีงานแทรกตลอดเลยครับ บางทีผมทำรูปพร้อมๆลงการบ้าน มันจะช้าๆนิดหน่อยครับผม
ปล2 ยอมรับในร้านอารีน่า เรื่องมาตรฐานและการดูแลน้อง ชมจากใจเลยครับ ทั้งป๋าและ PR เลยครับผม

ช่วงนี้นินจาอาจมีการบ้านมาอีกเรื่อยๆ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่เข้าชมการบ้านนะครับ ที่สำคัญถ้าชมแล้วสนใจ อย่าลืมไปอุดหนุนน้องๆกันนะครับ
มีอะไรคอมเมนต์ติชมนินจาได้เลยนะครับผม พร้อมน้อมรับฟัง คห. พี่ๆทุกท่านครับ

ออฟไลน์ montre4

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
มาเกาะขอบระเบียงติดตามการบ้านเอาท์ดอร์ครับ