ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ April spa รหัสให้ติดตาม 229  (อ่าน 443 ครั้ง)

ออฟไลน์ surapo5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
น้องใหม่ April spa รหัสให้ติดตาม 229
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2023, 01:27:42 PM »
เมื่อวานนี้เลยครับ ปกติผมไม่ค่อยชอบจอง ขอไปดูกับตา จะดีกว่า ... แต่คนนี้ คณ PR สาวสวย บอกงานดีมากๆ ... ไม่จองมีพลาดแน่ๆ งั้นก็ต้องเชื่อคุณ PR จองสิครับ...  :019: แล้วไปลุ้นเอาว่าจะน่ารักไหม๊ พอเห็นตัวจริง ... น่ารักนะเนี่ย ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด แล้ว เตรียมไปลุ้นงานครับ แว๊บแรกกนี่น่ารักแล้ว ...  :035:

มาที่ห้อง วันนี้ ลูกค้าเยอะมากๆ ไม่น่าแปลกใจ น้องน่ารักมากๆ ที่ร้านนี้ ผมนี่ไปหนุนตักก่อน ชิมลาง ... น้องคุยสนุก น่ารัก เป็นกันเองครับ แต่เราก็ต้องสุภาพ แล้วก็ ให้เกียรติน้องด้วยนะครับ แล้วจะได้อะไรดีๆ กลับมาครับ น้องชวนไปอาบน้ำ ถอดชุดออกมานี่ ขาวได้เรื่องอยู่ครับ ไฟหน้าขนาดพอดี ทรงสวยเลยครับ งานอาบน้ำนี่หนักเลย ตั้งแต่เจอน้องๆมา ผมเจอคนนี้หนักสุดเลย นัวกันยับ  :038: แบบว่าจะเผด็จศึกผมให้ได้ น้องตามใจสุดๆ จูบแบบสู้ตาย จนน้องต้องขอยอม แล้วไปต่อที่เตียง ....  :012: พอมาที่เตียงอันนี้เป็นทีของน้องบ้าง ผมเป็นคนแพ้ทางเจล ... เย็นๆ ลื่นๆ มันจะลั่นเอาตลอด โดนเอาคืนอยู่นานมากๆ กว่าจะยอมให้ผมถึงฝั่ง ... เป็นคนแรกที่ PR ต้องตามว่าเวลาหมด สนุกจนลืมเวลาเลยครับคนนี้ ที่เน้น คือ จูบแทบจะทั้งชั่วโมง ... สู้กันมากๆ ครับ สงครามลิ้น ... 555  :032: