ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเซโกะ 👘 สวย มีลักยิ้ม ร่างดี อกสวย งานไหล ตามใจ เกินห้ามใจ 🌋 Blossom Spa  (อ่าน 416 ครั้ง)

ออนไลน์ amazone

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 40
:006: ผมหมดูแล้ว ซึ่งความหวัง ที่ไม่ได้จองน้องขมิ้น ในวันอังคารนี้ รอบเที่ยง เพราะมาไม่ทัน เลยปล่อยคิวให้คนอื่นก่อน ต้องรอช่วงปลายเดือน น้องชอบมาช่วงนี้ เหมือนน้องโอลีฟมาเดือนละครั้ง ช่วงกลางเดือน เป็นอีกครั้งที่ต้องแหลกสลาย ที่อาจทำให้ผมล้มได้ ที่ไม่รู้ว่าจะได้คิวทองน้องเมื่อไหร่ ตอนที่ผมอยู่ห่างไกลจากร้าน พีอาร์พลอยได้ให้คิวทองน้องขมิ้น วันอังคาร เวลา 9:00 10:00 11:00 12:00 ในยามทึ่ผมเหงา แต่ผมต้องสละสิทธิ์ไม่ต้องการกักเอาไว้ ในเมื่อวันนั้นไม่อาจมาทัน แต่มันยากเหลือเกิน ที่จะปล่อยคิวน้องขมิ้นให้คนอื่น วันนี้ได้กลับมาแต่ไม่ทัน น้องขมิ้นกลับบ้านไปแล้ว เลยจะเอาน้องแพตตี้ แต่เพราะเธอสวย เลยรอบไม่ว่าง มีน้องมายมิ้น นั้งอยู่ตรงข้างพีอาร์แนน และน้องนิวนิว นั้งอยู่ใกล้โชฟา ลค ได้ขับ BMW ป้ายแดงแล้วก็โฉบน้องนิวนิวไป ผมขี้เกียจรอ ตั้งสองชั่วโมงครึ่ง เลยเลือก น้องเซโกะ น้องที่ ลค ชอบมองข้าม เคยเจอหลายน้องหลายคนที่เป็นเด็กเก่าที่เจอสภาพแบบนึ้ แต่นี้แหละของดี งานตามใจ กว่า เด็กสวยๆ ดาวร้านหลายคน เราได้ขึ้นไปยังห้องหมายเลข 5 ชั้นบนสุด เป็นห้องกลาง น้องมีความชำนาญ และ ชำชองทุกซอกทุกมุมของร้าน น้องเซโกะนั้งบนเตียง ผมกำลังบรรจงจุมพิตปาก แต่น้องต้องการอาบน้ำก่อน น้องได้ถอดเสื้อเอาออก เห็นเรือนร่างที่ได้สัด ได้ส่วน อกสวยพอดีมือ ข้างล่างมีสาหร่ายปกคลุม แก้มมีลักยิ้ม เราได้เข้าไปอาบน้ำ ผมได้มองแววตา ที่ซึ่งไร้ความรู้สึก แววตา ที่แสนว่างเปล่า ที่ไร้ซึ่งความเห็นอกเห็นใจ ผ่านดวงตา ที่แสนว่างเปล่าของน้องเซโกะ น้องเซโกะเป็นคนใจดี พูดน้อย ด่าใครไม่เป็น ขี้น้อยใจ เป็นคนรักสะอาด แล้วเราได้สร้างความสัมพันธ์อันลึกซึ่งกันบนเตียง สามารถจบได้ในราคามาตราฐาน 2000-3000 แล้วแต่ ลค เป็นไฟล์ที่ไม่บังคับ เราได้บรรจงจูบกันแบบดูดดื่ม ผมได้ใส่ปลอก น้องทำการโมกให้ น้องทำได้หมดตามลค ต้องการ ขณะที่เรากำลังสร้างความสัมพันธ์ ในตอนนี้มันกลับทำให้ผมเศร้า มันทำให้ผมคลั่งกับความเป็นจริง ไปกับการรักในตัวน้องเซโกะ เมื่อผมได้ยินเสียงดนตรีของปีศาจ ผมก็รีบคว้าเอาน้องเซโกะที่ไม่ใช่ของตัวเองมาเป็นของผมให้ได้ แล้วก็เริ่มก่อซึ่งความผิดพลาด ผมได้ทำการซอยน้องแบบ face to face น้องมีเสียงครางดังนิดหน่อย แล้วผมบรรจงจูบปาก ช่วงล่างดีมาก ผ่านชายมาน้อย น้องเซโกะบอกว่าแฟน เป็นแค่คนที่ดูใจกันอยู่ สลับน้องเซโกะขึ้นมาขย่มน้องชายผม น้องทำได้ดีมาก มือผมจับหน้าอกน้องพอดีมือ น้องมีรอยสักรูปปลาวาฬที่บนไหล่ขวา ดูๆแล้วผมคิดว่าใครผิดหวังไม่ได้ขึ้นงานน้องขมิ้น ลองมาขึ้นกะน้องเซโกะได้ ไม่ผิดหวัง ไม่แน่งานอาจจะดีกว่า ล่างฟิตกว่า น้องเซโกะออกกำลังกายร่างกายส่มส่วน กระชับ น้องให้เล่นได้ท่าเดี๋ยว แต่ท่า doggy ไม่ให้กลัวจุก ผมได้ขโมยหัวใจน้องเซโกะ แล้วทำการ make love บนถนนแห่งความรัก สีหน้าของน้องเซโกะมีความชอบใจกะสิ่งที่มอบให้ เรากำลังเฉลิมฉลองไปกับความสุขสันต์และดื่มดำ ไปกับเมารัก ผมนอนอยู่บนร่างน้องเซโกะ ที่ดูออกแสนหลอนๆ ผมพยายามทำตัวเจ๋งๆเข้าไว้ เพื่อให้น้องเซโกะชอบ และผมชอบน้อง โปรดจง สวดภาวนา ให้เวลานี้เราดื่มดำเมามายในรสชาติของการร่วมรัก ตอนนี้ น้องเซโกะได้หลับตาลง และสงสัยว่าทำไม ผมถึงไม่ดูถูก ดูแคลนในตัวเธอ ตอนนี้สิ่งเดียวที่ผมทำได้คือการพ่นน้ำเพื่อดับไฟรัก ความรักของเราในชั่วโมงนี้ มีซีวิตชีวา และแสนแปลกใหม่ แต่สิ่งเหล่านี้น มันก็ได้หายไปจากแววตาของเธอแล้ว ผมควรจะตระหนักเอาไว้ขึ้นใจ ผู้หญิงนี่เดาใจยาก มันยิ่งเลวร้ายไปเรื่อยไป เวลาของเธอได้หมดลง ผมไม่ได้ขอเบอร์โทรเธอ กลัวเธอโทรมายามที่ผมเหงา เพราะมันง่ายที่จะหลอกกัน ง่ายที่จะหยอกล้อ แล้วเธอก็จากผมไป มันยากที่จะไปปล่อยมือเธอไป แล้วเราเดินลงมาน้องเซโกะยกมือไหว้ ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสอาจจะได้พบกับ และมันก็ยิ่งดีขึ้นเรื่อยๆ

ขณะกำลังเขียนการบ้านมีกลุ่มเด็กสาวๆ นร กระโปรงจีบมานั้งตรงข้ามแต่งหน้า มีทั้งสวยและไม่สวยมาดูเป็นอาหารตา มีเด็กสาวในชุดสีดำ ตัวขาวๆ นั้งบนตักแฟน

ออนไลน์ 911

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
 :85: :86: :87: :88: :89: คงเก็บกดมานาน นี้คือข้อดี พอมีคนมาคว้า เลยปล่อยออกมาแบบเต็มเหนี่ยว

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
สุดยอดการบ้านคับผม
แค่อ่านก้อเหมือนกำลังได้ร่วมกิจกรรมอยู่ด้วยกัน

ออนไลน์ amazone

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 40
 :035 :048: :006: ขอบคุณที่ชมครับ