ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวจริงสวยกว่ารูปโมท..นิ้วก้อย..สายหวาน หวานเจี๊ยบบบบ @เลดี้รูม+ปา ชุดลายลูกไม้  (อ่าน 566 ครั้ง)

ออฟไลน์ ใครก้อได้

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 31
เลิกงานเยนเมื่อวานนี้ไม่มีเป้าหมายอื่นใดนอกจากไปนวด

และก้ได้เล็ง น้องใหม่ไว้1สาว

ร้านส่งรูปมาบอกว่าน่าลอง สาย O ต้นๆ

น้องรอเข้าไปฝึกงานในห้าง ช่วงนี้รอบรรจะ มีเวลาว่างมาแวบนวดไม่บ่อย

ร้านส่งรูปมาบอกว่าลองมาเจอตัวจริงก่อนพี่ น้องถ่ายรูปไม่ขึ้น

แต่น้องลงโปร2599ด้วย  :048: โอเคเยนนี้เจอกัน

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
ผมรีเควสขอชุดนอนไม่ได้นอน

ร้านบอกพี่ มีลายลูกไม้ กับชุดม้าลายเอาอะไรดี

ลายลูกไม้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :032: :032:

• *
ไฟหน้าแท้ 34+ น่าจะเกินมานิดๆๆ

ตัวจริงยิ้มหวาน ยิ้มอย่างเดยว สูง เรียว ขาขาว

น้องดูดีกว่ารูป uncen ที่ร้านส่งให้ชมมากก

งานร้านบอกว่าหวาน พี่ต้อง controlเองนะคะ

เอาวะ มาลุยๆๆ   หลังจากน้องพาไปอาบน้ำเสร็จ หายไปแปบนึง

ไปเปลี่ยนใส่ชุดลายลูกไม้ มาบีบๆนวดๆ ผมบอก อมเลยนะคะ

น้องก็ก้มอมดูด น้องพูดเบาๆ ค่อยๆ ตะล่อมๆๆ

จนผมไม่ไหวละ เรียกมาพลิก จบล้สงแฉะเอาเรื่อง

โหลดชุดเพราะซอยไป ยับๆๆๆ เเรกๆก็เสียงเเผ่วๆ

หลังๆ เสียงมา โอ้วว อึ๊ๆๆๆ  หายใจรวยรินแรงๆๆๆ

โฮ้ยยยยยยยยย แฉะแบบนี้แตกครับผมแตก :012:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1106
ชุดแบบนี้แจ่มเรยฮะ หุ่นน้องดูเด็ดเลย :002: