ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาตามลายแทงน้องใหม่!!! 📌📌📌 แอนนา 📌📌📌📌 ร้านตากสิ WOW@  (อ่าน 902 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nackseal93

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เห็นน้องมาไม่กี่วันตอนแรกก็ลังเล เห็นเพื่อนบอกต้องลองคนนี้
จัดไปคิวจองรอบ บ่าย

ไปถึงร้านจ่ายค่าเรือนหอแบบธรรมดรพอผ่อนคลาย.
น้องมารับหน้าห้องน้ำ เห็นครั้งเเรกก็เนื้อตัวดี มินิๆนิดนึง กับอารมณ์ของน้องที่เขิลอาย

น้องจูงมือไปที่ห้อง ใช้ปากคาบเสื้อถอดออกอย่างเอ็กฟิวผมนี้ขึ้น
ตั้งแต่ยังไม่ได้เริ่ม ปล. เห็นนิ่งๆแต่เผ็ดเล็กพริกขี้หนูเลย ถึงว่าเพื่อนบอกต้องลอง

น้องแอนนาจับน้องชายผมแบบ ทะนุถนอมลากไปที่ห้องน้ำบิ้วคลอตั้งแต่เริ่ม
ลิ้นยังกับเทพเจ้าสายฟ้า ตวัดไม่หยุด ขยี้ทุกเม็ด ใครจะไปกลั้นไหว ช็อตแรกก็ในห้องน้ำ
(น้องไม่มีการเล่งเลยคนนี้)  หลังจากนั้นน้องก็พาไป นวดต่อที่เตียง บิ้วไม่หยุด

ก็อก2ผมเบิ้ลให้ทุกท่วงกระบวนท่า เลยให้น้องมีแบบไหนจัดมาบรรเลงไม่หยุด
การันตีงานดีมาทอนคนนี้🔥🔥🔥🔥😤😤😤

งานบริการ 10/10
เนื้อตัวผิวถือว่าโอเค 10/10
แนะนำให้ลองเลยครับ ก่อนจะหายไปอิอิ

ออฟไลน์ rerawadee123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
งานสเปรย์ใช่มั้ยครับ แล้วมีต้องเปิด option เพิ่มไหม เบ็ดเสร็จแล้ว เท่าไหร่ครับ