ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง NEW#249 แห่ง @aprilspa รังสิต  (อ่าน 853 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixzabzaa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง NEW#249 แห่ง @aprilspa รังสิต
« เมื่อ: กันยายน 03, 2023, 04:45:29 PM »
เพิ่งจะเคยส่งการบ้านครั้งแรกนี่แหละครับ ไม่ค่อยได้เที่ยวสักเท่าไหร่
วันนี้กะว่าจะออกไปเล่นกีฬา เลยว่าจะมาเอาแรงออกสักหน่อยเห็นเขาว่าน้องๆที่ Aprilspa น่ารักๆเยอะก็เลยแวะมาหน่อยครับ
ไปถึงพี่ pr น่ารักใจดีมากครับมีน้ำพานั่ง เอารูปน้องมาให้เลือก ผมไม่ค่อยเที่ยวเลยให้พี่ pr ช่วยแนะนำน้องที่เป็นงาน คุยเก่งๆให้
ระหว่างกำลังเลือกเจอน้องคนนึงเพิ่งเข้าร้านมา หน้าตาถูกใจรูปร่างดูตรงสเปคเข้าทางผมมาก แล้วในลิสต์น้องที่พี่ pr แนะนำก็มีน้องคนนี้อยู่ด้วย
ก็เลยไม่รอช้ามาจบที่น้อง new249 น้องเพิ่งมารับงานไม่นานครับ

น้องออกมาเจอได้มองน้องเต็มๆ ทำเอาเขินเลยครับ น้องผมสั้น ขาวน่ารักยิ้มสดใน จะละลายเลยครับ แล้วน้องก็พาขึ้นห้องตามสเตป
น้องคุยเก่งมาฟีลสบายๆเหมือนมาหาเพื่อนเลย ผมชอบเลยครับเข้าทาง คุยกะน้องซะเยอะเลยก่อนน้องพาไปอาบน้ำ
งานอาบน้ำคือน้องอาบสะอาดมาก ทุกซอกทุกมุม ดีมากๆเลยครับ
ตัดมาที่เตียง ผมก็ยังไม่วายชวนน้องคุย เวลาน้องพูดน้องยิ้มน้องน่ารักมากครับ คุยไปคุยมาน้องเริ่มชวนทำสิ่งที่ควรทำ
น้องก็บิ้วด์ผม ตั้งแต่ข้ามบน จนลงไปสเป แต่เจ้ากรรม เหมือนตื่นเต้นเกินไปเพราะน้องน่ารัก ไม่แข็งซะงั้น
แต่น้องบริการเต็มที่ครับ ช่วยใช้ทำจนแข็งขึ้นมา แล้วก็เสร็จสมอารมณ์หมาย
หลังเสร็จกิจทำความสะอาด ยังไม่วายชวนน้องคุยต่อ สรุปมาคุยคุ้มกว่ามานวดอีกครับ  :012:
แล้วก็นอนกอดกับน้องคุยกันไปเรื่อยจนน้องชวนไปอาบน้ำล้างตัวแล้วจบคอร์สครับ
สรุป

รูปร่าง 9/10 น้องไม่ผอม แต่ไม่ถึงอวบครับ มีเนื้อมีหนัง กำลังน่ารัก
หน้าตา 10/10 ขาวหมวย ยิ้มสดใส น่ารักมากก เข้าทางผมสุดๆ ใครชอบทรงใสๆเด็กๆ น่าจะชอบครับ
อาบน้ำ 10/10 สะอาดจัดๆ
บนเตียง 10/10 น้องบริการตั้งใจมากครับ

หวังว่าจะมีเวลาได้ไปหาน้องอีกครับ ติดหล่มมากๆ