ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง แชมเปญ @ ฟิวกู๊ด ครั้งแรกงานฟิวแฟน น่ารักไฟหน้าพอดีมือ เป็นกันเอง  (อ่าน 635 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jo_Under

• นางฟ้าคือสวรรค์แห่งความสำเร็จ
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
วันนี้ผมได้แวะเข้าไปจัดน้องแชมเปญตอน 6 โมงกว่าๆ พอถึงร้าน ผมลังเลอยู่หลายคนอยู่ครับ ไม่รู้จะขึ้นใตนดี

เห็นน้องแชมเปญ ผมเรยจัดน้องแชมเปญ แต่น้องปุ้ยฝ้ายก็น่าโดนเห็นพี่เข้าแนะนำบริการดี งานลุยๆๆ

ผมก็ไม่เคยจัดงานฟิวแฟนมาก่อนเรยอยากลองจัดจ่ายอะไรเรียบร้อย แล้วผมก็เดินตามน้องขึ้นไป

พอถึงน้องเราก็ทำการถอดแล้วก็ไปเร่นน้ำงานอาบน้ำสะอาดดีครับ  ตัดมาตอนบนเตียงเรย แล้วกันนะครับ

งานบอดี้ ดีอยู่ครับ สเปร์เสียวอยู่ครางมันส์เรย ฟิตจัด โคตะระฟิน บริการงานประทับใจเรยครับ

ข้อห้ามแทบไม่ค่อยมีเรยครับ จูบได้ โหลดแผ่น ผมนี้จัดไม่ยั้งเรยครับ จนผมได้เสร็จเป็นที่เรียบร้อย

ล้างตัวพร้อมลง ทริป 1.5 K แล้วน้องก้ลงมาส่ง บอกเรยประทับใจยิ่งนัก