ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแคร์ น้องใหม่งานเด็ด ตามใจได้ไม่หวงตัวเท่าไร ไฟหน้า่แจ่ม ..หุ่นแจ่ม  (อ่าน 580 ครั้ง)

ออฟไลน์ share

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
วันนี้ได้ข่าวมาว่า มีเด็กใหม่มา 55 ผมก้อไม่อยากพลาด เลยไปลองสักหน่อย  ผมก้อได้เข้าไปปกติ และก้อคุยกับพีอาสักพัก  และผมก้อได้รุ้ว่าเลทเท่าไหร่ๆ

ละผมก้อยืนยันที่จะขึ้นน้องใหม่ ละผมก้อได้จ่ายค่าสินสอดไป และ นั้งรอสักพัก น้องก้อลงมารับ แล้วเราก้อขึ้นไปพร้อมกัน และพอถึง เราก้อบอกคาบอาบน้ำ ล้างตัว

แล้วผมก้อมาเทสงานเลย น้องก้อมาบิ้วผม อาจจะเขินๆ อายๆ บ้างไม่เป็นไร น้องก้อจัดบิ้มมา เอาผมเสียวอยู่เหมือนกันนะเนี้ย แล้วผมได้จุ้บน้อง และน้องก้อมาบิ้วต่อ

จนผมอดไม่ได้ เลยโหลดแผ่นสะเลย แล้วผมก้อจัดท่าเบสิกไปก่อน 555 จะได้ไม่เหนื่อย และน้องก้อเป็นฝ่ายบุก แล้วมาเล้าโลยผมต่อ แล้วน้องก้อขี่ผมจนผมเสร็จ

มาพร้อมกับเสียงครางน้อง ที่ไพเราะสุดๆ น้องใหม่ก้อ งานดีคับ  และผมก้อได้ไปอาบน่ำ พอมีเวลาผมก้อได้นั้งคุยกับน้องสักแพ้บบบ น้องน่ารัก นิสัยดีคับ เอาใจเก่ง เฟรนรี่

สวยทไฟหน้าก้อสวยคับ น้องงานแนวตามใจ ยังใหม่อยู่ ก้อโอเคคับ จับได้บ้าง ก้อคือดีอยู่คับ ผมให้ทริปน่องไป 2 ใบเทา เลย แล้วก้อลงมาส่งผม วันนี้คือแบบโอเคเลยคับ

ไม่พูดเยาะ ต้องมาลองเอง ถึงจะรู้ว่าน้องน่ารัก เอาใจเก่ง คับผม