ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลีลาอ้อน k ซาวด์เสียวเล้าอารมณ์ไม่ขอก็จะให้แน่นหนุบ น้องนารา Action Room  (อ่าน 271 ครั้ง)

ออฟไลน์ SWATDE

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 11
สูงขาวดูดีมีโปรไฟล์ มีน้ำมีนวลไม่ถึงกับอ้วนเบ้าหน้าไทยๆ

เธอมาคนแรกคนเดียวเลยในเวลานั้น 11.30 น.

เวลผมน้อย แล้วน้องก็สวยดีผมก็ชอบด้วยจัดไปคร้าป ขึ้นๆ

น้องนารายิ้มสวยเอนเตอเทนดีมากๆตั้งแต่เข้าห้องกันเลย

เธอเสริฟน้ำถอดเสื้อผ้าเก็บให้อย่างเรียบร้อยเธอสวยจริง

พูดเพราะและสุภาพ เรื่อนร่างภายในของเธอทรงแท้สะอาด

เนียนจริงผมเริ่มลูบไล้ลงมาที่ตามลำตัวของเธอ

อาการเธอดูเคลิ้มร่างดายอ่อนระทวย ปลายลิ้นผมพุ่งตวัด

ไปที่ยอดอกอกน้องนาราเธอแอ่นเต้าให้เลียเน้นสมใจอยาก

เสียงครางน้องร้อง จับใจลำ k. แข็งโป๊กอยากจะจับโยก

ผมลงลิ้นต่ำลงไปจนถึงจิมมี่น้องซอกซอนเรียวลิ้น

อย่างชำณาญการ ทำเอาเธอเสียวบิดดิ้นครางดูดต่อไม่ช้า

จืมมี่เธอกระตุกคาปากผมเลยค่าครอสนารา 2,500คร้าป

ถึงทีเธอเป็นฝ่ายขึ้นนัวบิ้วผมบ้างลิ้นสัมผัสตวัดจุกนม

เธอตั้งใจทำงานสุดๆบิ้วสุดโคน ลีลาการส่ายการร่อนของเธอ

ทำให้ผมอดใจที่จะไปต่อกับเธอไม่ไหวแล้วเธอก็ไม่ได้ขอ

เธอทำงานได้คลาสสิคแต่ผมทนลีลาเธอไม่ได้ก็เท่านั้น

กระซิบขอหวดเธอได้นะคร้าป ราคามาตราฐานไม่เสียรมณ์

จัดการหวดต่อล่ออย่างมันท่าด๊อก เธอล่อนาะโพกแน่นหนับ

จับใจตราตรึงผมอย่างมากคร้าป เอาจริงมีซ้ำแน่ๆ