ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานเดือด สาย ฝ ....T16 item ลับ ที่ต้องนัดเท่านั้นเจอ เดือดสุดฟินๆ ที่ Funky  (อ่าน 262 ครั้ง)

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 14
 :035: :035: :035:

น้องคนนี้เป็นหนึ่งใน item ลับ งานเดือด หุ่นผอม น่าอกทำ

แต่ นิ่มสวย

หุ่นนาฬิกาทราย

รูปไม่มี แต่ ให้บอก รหัส T16

น้องไม่มาโชว์ที่ร้าน มาน้อยมาก

แต่คิวได้จากงานประจำ น้องจะมาร้านให้

ต้องรอหน่อย .....ของอร่อยก็ต้องรอ

ให้นึตีม หุ่นดี ผิวน้ำผึ้ง ไม่ดำ สวย สายฝ หน่อยๆ อินเตอร์

น้องมาทำงานเพราะ ชอบเรื่องเซ็กส์

คิดดูครับ ว่ามารอบเดียวก็มา ....ถ้าน้องว่าง

เป็นอะไรที่ไม่ได้คำนึง ถึงเงิน

เพื่อเติมเต็มอะไรบางอย่าง

ดังนั้นเทพไหนจัดเต็ม น้องไม่มีขัด ไม่มีลิมิต ขอเรื่องป้องกัน

:012: :012: :012: :012: :012:

ไม่ดี ให้เอาการบ้านมาด่าผม ถ้าสุภาพกับน้อง

เป็นหนึ่งในรายการที่ ไอเท็มป์ ลับ งานเจ๋ง

เหมือนนัด นักศึกษา ลับๆ เมื่อก่อน

ตัดมาที่งาน หลังจากคุยไม่ได้เจอนาน

มางานอาบน้ำ แน่นอน พออาบแปปๆ ผมสมบท เด็กใหม่ อ่อนแอ่ มาเรียนเรื่องบนเตียงกะน้อง

น้องก็บอกไหน มาดูซิ ว่างานพัฒนาถึงไหน

นัวยับ ตั้งแต่อาบน้ำ

เก้าอี้ในห้องน้ำก็ได้ใช้ ....หลังจาก จูบ ลงมาไล่หน้าอก รุกรับ ชุนมุน

และแล้วให้น้องนั่ง

ผมก็ทาสี ไม่ยั้ง ร้องดังออกนอกห้อง

งูยยยยยยย จนน้องบอกพี่คะ หนูเสร็จแล้ว

ขอต่อบนเตียง จัดให้ว่าง นัวกันต่อ ผม รุกก่อนบ้าน จูบ ไล่มาหน้าอก ที่ขนาดกำลังดี

มาที่ หน้าท้อง แนะนำ เป็นหนึ่งในจุดอ่อนที่ต้อง เล่น

น้องจะครางถ้ารู้จังหว่ะ จนลงมาทาสี .....

งานนี้ ไม่ยั้ง ระัรว

จนน้องยกตัว ลอย

แล้วก็นำผมไป 0-3

โห ......โหลด CD ร่วมกันละ ก็มืดมัวไม่ยัง เบสิค ก็กระหน่ำ คราวนี้ ผมรู้ละว่า ไม่รัวเร็วมากแต่ ลึกๆ

และก็จริง ..........

น้องมาครั้งที่ 4 ไม่ช้า .....

หือวันนี้ ผมท๊อบฟอร์ม ...

เปลี่ยนหลายท่า ไม่ว่า ด๊อกกี้ อุ้ม และมาจบที่กระหน่ำ เบสิค

จนเสร็จ

น้องบอก น้ำหมดตัวคะ ....พี่อะ ...ไม่เคยเจอใครทำแบบนี้ง่า เหมือนไม่ได้มาทำงาน มาปลดปล่อย

ดีใจจัง

ต้องลอง ตัวละครลับ ถ้าชอบ ผอม หน้าอกทำใหญ่กำลังดี งานบู้ ระเบิด .....แจ้งพีอาร์ T16 แล้วเค้าจะหาคิวให้ ไม่ว่า ออดี้ กิฟ หรือ ทุกท่าน

ต้องลอง งานน้องเนื่องจากฟิลแฟนมากกกกก จนบางคนคิดไกล ไปคุกคามน้อง น้องเลยมารับงานน้อย ...

ขอให้ ดีกับน้องกันนะครับบบ

ฟังกี้ .....งานบู้ท๊อบ ผมจัดทุกคน หนึ่งในคนที่ห้ามพลาด