ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ขอคำแนะนำท่านทั้งหลายในเคสที่เจอน้อง กีน้องมีกลิ่น+++  (อ่าน 1791 ครั้ง)

ออฟไลน์ nboy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :027: ล่าสุดเลยครับเมื่อไม่กี่่วันก่อน ไม่ขอเอ่ยสถานที่ หลับจากอาบน้ำเราเสร็จ  น้องก็อาบ
เริ่มนวด ตกลงอะไรกันเรียบร้อย ก็มาเริ่มกิจกรรม ก็มีล้วงลงต่ำของน้อง  ปรากฎว่า มีกลิ่นค่อนข้างแรง ฉุนติดมือมาเลยครับ

เล่นเอาห่อเหี่ยวไปพักนึงเลย  :015:  เลยขอพักเบคร แล้วกลั้นใจต่อให้จบ ระหว่างกิจกรรม ก็มีลอยตามลมมาเป็นจังหวะ  :004:

ผมไม่กล้าบอกน้องตรง ๆ ใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้าง และแก้ปัญหากันยังไครับ..

ออฟไลน์ temp_use

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 85
ถ้าไม่อยากบอกน้องโดยตรง ก็บอกกับพีอาร์ร้าน :027:

ออฟไลน์ phalanx

• *
  • Like: 3
เคยเจอเหมือนกันครับ บอกตรงๆว่าถึงกับต้องกลั้นใจทำให้จบๆไป จะหยุดทำแล้วลงเลยก็เสียดายเงิน จะบอกก็ไม่กล้า เกรงใจน้อง

เหตุการณ์วันนั้นทำให้รู้ว่าที่เค้าแซวๆกันเรื่องกลิ่นติดมือมันคือเรื่องจริง ล้างถูสบู่ยังไม่หมดอ่ะ

ออฟไลน์ OOexia

• magmowVE
  • *
  • Like: 2
หนีปายยยย คับ เรื่องอย่างงี้เค้าเรียกซวยคับ นักรบย่อมมีบาดแผล
แต่ผมไม่ไปอารมณ์เสียใส่น้องนะคับ เสร็จๆแล้วก็กลับบ้าน เจอหมี ก็อย่างหลายๆท่านบอก วันนี้ไม่ใช่วันของเราคับ
สู้ๆ วันหน้าเอาใหม่

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
555 ท่าด๊อกกี้คือนรกสุดโชยมาเต็ม   ต้องมิชชั่นนารี่อย่างเดียวเอาตัวรอดไปได้   เคยเจอไม่บ่อยแต่ทำเอาอารมณ์หดหายไปจริงๆ  :91:

ออฟไลน์ littleteacup

• *
เคยแบบพอน้องถอดมา กลิ่นเริ่มลอยมา ผมนึกว่ามีหนูตายในห้อง พยายามดม ๆ พอก้ม ๆ ลง

ชัดเลย สีหน้าผมน่าจะออกอาการชัด ๆ จนน้องคงรู้สึก แล้วสายตาผมมองไปตรงจิมิเธอ น้องก้มลงมองแล้วเอามือป้ายจิมิตัวเองมาดม

“ไม่เห็นเหม็นเลย”

โห ผมนี่จะอ๊วกตรงนั้นเลย กลิ่นแรงมาก ที่สุดควักเงินให้ 200 บาท แล้ว แยกย้าย น้องไม่ยอม เพราะเห็นของน้องแล้ว ผมคิดในใจ กรูไม่ใช่เห็นอย่างเดียว กลิ่นปลาเค็มผสมหนูตายด้วย สุดท้าย จ่ายไป 500 เลิกกินปลาเค็มไปหลายเดือน

ออฟไลน์ dodeda

• *
หลังๆมานี้ผมเจอ 50-50 เลยครับ หดหู่ไปนานเลย
ไม่โทษน้อง เพราะน้องคงไม่อยากมีกลิ่น โทษดวงตัวเอง เจอบ่อยเกินนนนนน

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
เคยเจอแบบรุนแรงมากเหมือนกัน จะออกมาตอนน้ำน้องเดิน แต่ลองกลับไปหาน้องพบว่าบางวันมีบางวันไม่มี งง5555

แนะนำให้กระซิบบอกพีอาแบบส่วนตัวครับ ห้ามกระโตกกระตาก ไม่งั้นเราจะโดนประมาณซะเอง เข้าใจว่าถ้าน้องไปหาหมอและรักษาแล้วน่าจะหายนะ

ออนไลน์ kissend

• *
  • Like: 1
เคยเจอหลายครั้งกับหลายคน ส่วนใหญ่จะมาตอนที่น้องมีน้ำออกมาเยอะๆ ผมก็จะเหี่ยวทันทีทำต่อไม่ได้เลย แต่จะไม่บอกน้องนะ จะทำเป็นว่าเราเหนื่อยเองทำไม่ไหว แล้วก็จะไม่กลับมาซ้ำน้องอีก

แต่ก็เคยมีบ้างที่กลับมาซ้ำ แต่ก็เว้นระยะไปหน่อย ซึ่งส่วนใหญ่ก็จะไม่เจออีกนะ เหมือนจริงๆน้องก็รู้ตัวและพยายามดูแลรักษาอยู่นั่นแหละ

มีบางคนที่เจอมา กลิ่นปากแรงมากๆ แล้วมาพูดมาคุยใกล้ๆ พยายามจะมาจูบ แบบนี้คือหน้าจะมืดของแท้ เฟลไม่ต่างกับกลิ่นจิมิเลย ทุกวันนี้เลยเข้าใจอารมณ์น้องๆเวลาเจอกลิ่นไม่พึงประสงค์ เราเองก็ต้องดูแลตัวเองไม่ต่างกันเพื่อให้น้องๆบริการได้อย่างสบายใจเช่นกัน

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
เอาจริงๆ คือ ถ้าเจอ นี่ไปต่อไม่ไหวครับ หมดรมณ์ แน่นอน

คงจะขอยุติ จ่ายค่าเสียเวลา และ กลับบ้านครับ  :026: