ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ไหวบอกไหวเละเทะที่69มันFreeมีอยู่จริง น้องอัลมอนด์ทุ่งลาเวนเดอร์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 1037 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
น้องอัลมอนด์ชื่อนี้จำขึ้นใจของฟรีดีต่อใจ
มีใจก็ต้องตามมา เผลอไม่ได้เผลอกดดูแล้วต้องไป
งานจองก็มาลด400แถมงานฟรีสเปรย์ คนนี้งานครบ
เสียอย่างเดียวพูดน้อย เน้นปฏิบัติ
จองไว้ครับน้องอัลมอนด์แห่งทุ่งลาเวนเดอร์
ไปถึงสิ่งที่เจอคือขาว ความขาวกินขาด นมใหญ่ล้น
คำว่าฟรีมีอยู่จริง สายปากงานลิ้นไม่คือนัวมากดีมาก
ไปถึงจับถอดเสื้อไม่คุยเยอะเจ็บคอ ลิ้นเลียวน
แทบหยุดหายใจมือนิ่มกุมข้างล่างพร้อมปลุกให้ตื่นตัว
พาไปอาบน้ำฟองสบู่ยิ่งพริ้วไปอีกขั้น
นมขาวชูตั้งรูดสไลด์ตามตัวไล่ต่ำลงข้างล่าง
แข็งชูพร้อมสู้มาก ล้างฟองออกลิ้นบรรจงเลียโลม
ชิมขอบข้างไม่ไหวบอกไหวยังไม่ยอมง่ายๆ
มาผลัดรุกเร้าเคล้าที่เตียง นมคู่นี้ของฟัดสักทีให้ชื่นใจ
เสียงครวญครางลอดออกมาน้ำเยิ้มนองจนมือสัมผัสได้ น้องอัลมอนด์ไม่ยอมผลัดมารุก
ผมตัวเกร็งเสียวไปหมดลิ้นนี้วนดูดรูดกะจู๋ผมแข็งโป๊ก
ไม่ยอมปล่อยกันง่ายๆ จัดท่าเด็ดมาขึ้นคร่อมเขย่า
รูดขึ้น-ลง เข้า-ออก ต่อๆๆแวะมา69
โอ้ๆๆๆสักหน่อยน๊าาาา น้องดูดวนเลียผมก็จัดให้
แบบนี้ผมไม่รอเตรียมปืนอัดกระสุนไว้แน่นๆ เกือบแล้ว
ลิ้นปากนี้ไม่ธรรมดา อดใจไม่ไหวแล้วคร๊าบบบบ
เละเทะหมดน้ำหมดตัว ไม่ไหวบอกไหว คนนี้ยังไงผมก็ไม่พลาด เก็บก่อนหายเห็นแว่วๆมานะ
ใครชอบงานปาก งานลิ้น จำชื่อนี้ไว้เลยครับ น้องอัลมอนด์20/10

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ขาววิ้งๆๆๆๆ อยากดื่มนม :032: :035:

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
 :82: :032: คนจริงขาวโอโม่แถมนมโตวิ่งกระแทกตา มันน่า😋😙😚

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• *
  • Like: 10