ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลังน้องจูน บ้านดอกไม้  (อ่าน 2057 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperMayo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
การบ้านย้อนหลังน้องจูน บ้านดอกไม้
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 06:07:18 PM »
เมื่ออาทิตย์ก่อนเลิกงานแล้วลองเช็คไลน์ร้านประจำ flower spaดู

เล็งน้องเมเม่ไว้ แต่วันนั้นน้องไม่เข้าร้าน เอ เอาไงดี

แต่ก็มีอีกคนที่อยากขึ้นด้วยมานานคือ น้องจูนนน นั่นเอง เห็นการบ้านเยอะมาก

ไปถึงร้านปุ๊ป อื้อหือออ เข้าร้านไม่ได้คับ ประตูแน่น 5555

อ่ะ ออกแรงนิดนึง พอเข้าได้ พีอาร์บอกน้องจูนว่างอยู่ ไม่รอช้า เลือกน้องเลยจ้ะ

น้องพาขึ้นห้องชั้นบนสุด อู้ว ไม่เคยขึ้นมาเลย

น้องไปเอาน้ำแปปเดียวก็ขึ้นมาอาบน้ำกัน มีบอดี้ถูไถเล็กน้อยในห้องน้ำฮะ

พอเสร็จก็มาที่เตียงก็ให้น้องนวดหลังให้ก่อน พอนวดซักพักน้องก็ให้นอนหงาย

ต่อจากนี้ล่ะครับความเสียวของจริง 55

น้องบิ้วได้เสียวมากทั้งดูดนม ไซร้ตามตัวลงไปถึงตู้ฟักไข่

น้องหน้าตาดี หุ่นดีมากๆ เห็นแล้วยิ่งเสียว

แล้วน้องก็เริ่มชักของผม น้องทำค่อนข้างแรงตั้งแต่เริ่มเลย

เสียวมากครับ ชักทั้งเร็วทั้งกำแน่น จนผมคิดในใจ วันนี้เสร็จเร็วกว่าครั้งอื่นๆแน่เลย

ที่บอกนี่ไม่ใช่ว่าไม่ชอบหรือหาว่าน้องเร่งนะครับ แบบนี้ก็เสียวดี เสียวมากด้วย

แล้วน้องก็ดึงผมให้ลุกขึ้นนั่ง ก็เลยถือโอกาสใช้ปากดูดไฟหน้าน้องไปด้วย

มือก็อยู่ไม่สุก ไปลูบอยู่ที่น้องสาวน้อง แล้วน้องก็กดน้ำมันใส่มือให้ จะได้ลื่นๆ

ภาพต่อจากนั้นคือน้องชักไป มือผมก็เล่นของน้องไปจนผมทนไม่ไหว เสร็จคามือน้องเลย

พอเสร็จแล้วก็ยังเล่นน้องสาวน้องไม่หยุดจนน้องแซว 555

สรุป น้องจูนทั้งสวยทั้งงานดี แต่ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับลูกค้าแต่ละคนนะครับว่าลิมิตงานแค่ไหน ผมเองก็ไม่ได้ทำอะไรหวือหวา ถือว่าตามคอร์สครับ

พอเสร็จน้องให้นอนพักแล้วก็มานั่งคุยด้วย น้องคุยเก่งครับ จนหมดเวลาแล้วก็ลง

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
Re: การบ้านย้อนหลังน้องจูน บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 03:51:43 PM »
 :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านย้อนหลังน้องจูน บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 01:48:01 PM »
 :81: