ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเอสมิ้นท์ flower spa บางแค  (อ่าน 2155 ครั้ง)

ออฟไลน์ S19

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น้องเอสมิ้นท์ flower spa บางแค
« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 08:08:50 AM »
เหตุการณ์เกิดเมื่อช่วงสิ้นเดือนที่ผ่านมาครับ หลังจากพลาดกันมา 2 ครั้ง มาถึงครั้งนี้ได้เจอน้องสมใจ
ถึงร้านช่วงบ่ายๆ นั่งรอแป้บหนึ่ง น้องก็เดินเข้ามา น่ารักมากๆสมกับการรอคอยครับ เราเดินขึ้นข้างบนทันที ไม่ให้เสียเวลา
มาถึงห้องน้องชวนคุยเพื่อทำความรู้จัก แล้วชวนอาบน้ำครับ น้องอาบน้ำได้สะอาดมาก ขัดให้ทุกซอกทุกมุมเลย
อาบไปคุยเล่นไปต่างคนต่างเล่นกันอย่างสนุกสนานในห้องน้ำ ทนไม่ไหวกับความน่ารักของน้องแล้ว ผมบอกน้องว่า
ไปต่อกันที่เตียงดีกว่า ตัดมาที่เตียงน้องบอกว่าวันนี้ไม่ค่อยสบายเจ็บคอ แต่พี่ไม่ต้องกลัวถึงวันนี้เสียงไม่มี แต่งานเต็มที่อยู่แล้ว
น้องให้นอนคว่ำแล้วนวดให้สักพักคลึงหลังผมจนทนไม่ไหว แล้วน้องก็ให้หันหน้ามา ถึงเวลาสนุกแล้วสิ(คิดในใจ) หลังจากนั้นเราก็พลัดกันรุกพลัดกันรับ น้องตามใจทุกอย่างครับ บอกพี่อยากได้แบบไหนบอกมาได้เลย ไม่อิดออด(ี่ขนาดไม่ค่อยสบายยังขนาดนี้)
น้องทำให้ทุกอย่างทุกท่าที่น้องมี ไม่นานผมก็แพ้น้องครับ

สรุปงานน้องครับ
ใครชอบงานบู๊ๆขอให้ผ่านน้องไป
แต่ถ้าท่านใด้ชอบความหวาน,ความใส,ความน่ารัก,พูดจาดี,เอาใจ,ตามใจ
แนะนำน้องเอสมิ้นท์เลยครับไม่ผิดหวัง น่าตาน่ารักมากๆๆๆๆๆๆ

หน้าตา : 10/10 (น่ารักมากๆๆๆ)
รูปร่าง/ไฟหน้า : 9/10 น้องยังเด็กครับ(แต่เนื้อแน่มาก)
GF : 9/10 วันนั้นน้องไม่ค่อนสบายครับ

มีโอกาศกลับไปซ้ำแน่นนอนครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องเอสมิ้นท์ flower spa บางแค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 12:58:21 PM »
แหล่มฝุดๆ  :044: