ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช่เว็บfiwfansบ้างไม๊ครับ ดีหรือไม่ดีครับ เเนะนำพมหน่อยครับ  (อ่าน 150268 ครั้ง)

ออฟไลน์ xeer01

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
เห็นตรงกันเลยครับราคากะงานมันพอยอมรับกันได้ แต่เรื่องฟิลนี่ตามราคา ไปก็สงสารน้องหลายๆคนเหมือนกันว่าผิวไม่เรียบมีรอยสิวเต็มหลังบ้างหรือเนื้อตัวน่าสงสารอยู่ไปน้องๆก็มาจับๆผิวเราบอกเนียนกว่าหนูอีกเหมือนไปเอ็นเด็กแทนอย่างงั้นเลย แต่ก็ตามจริงคนที่คลิ๊กกันหรือเราจะหลงเขาน้อยมากเทียบกับจำนวนที่ไป ไม่ยักจะรู้สึกเหมือนที่เขาโฆษณากันขนาดนั้น

จากประสบการณ์ผมยังไม่เจอน้องผิวไม่ดี หรือขี้ริ้วขี้เหร่นะครับ แล้วก็เจอแต่เด็กๆ อาจเพราะผมตาแหลม มองออกด้วยครับ พอดีทำงานเกี่ยวกับคัดเลือกคน แล้วก็พอมองภาพแต่งออก

ที่บอกเหมือนไปเอ็นเด็กคือตัวผมค่อนข้างรูปร่างหน้าตาดีเท่านั้น 555

ผมเลิกเข้าพริตตี้สปานานแล้ว เพราะไปเดินสายนี้ มันได้อีกฟิวนึง เหมือนเราไปค้นพบช้างเผือกไรงี้ ราคาไม่แพง ไปหาได้บ่อยฟิวไปหากิ๊ก

ผมอาจโชคดีด้วยเจอน้องที่บริการดีคนนึง เลยลบอคติที่มีกับเด็กไซไลน์นอกร้านไปเลย ว่าเออ... น้องดีๆมันมีอยู่จริงไม่ต้องแพง ราคาแพงไม่ใช่จะดี พอดีก่อนอำลาร้านเจอเรื่องแย่ๆติดๆกันหลายครั้งหลายหน

ออฟไลน์ Itonbra

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
มันก็มีทั้งตรงปกและไม่ตรงปกแหละ ถ้าดรอปปกมากก็ยกเลิกก็ได้ ขนาดไปร้านยังไม่ตกปกเลยก็ไม่นะ พวกร้าน นกป บางร้านก็เอาเด็กที่ไหนมาทำก็ไม่รู้

ออฟไลน์ MisterKEI

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
จากที่เคยใช้บริการเว็บนั้นมา 3-4 หน ถ้าเลือกค่ายดีๆหน่อยก็โอเคนะ จะโดดเด่นพวกค่ายแถวๆฝั่งธนเพชรเกษม ค่อนข้างตรงปก งานดีใช้ได้ ยกตัวอย่างก็ค่าย Bella Girl กับ SX99 เด็กค่อนข้างเยอะ บริการค่อนข้างประทับใจ

ออฟไลน์ xeer01

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
มันก็มีทั้งตรงปกและไม่ตรงปกแหละ ถ้าดรอปปกมากก็ยกเลิกก็ได้ ขนาดไปร้านยังไม่ตกปกเลยก็ไม่นะ พวกร้าน นกป บางร้านก็เอาเด็กที่ไหนมาทำก็ไม่รู้
ก่อนอำลาร้านคือเจอทั้งย้อมแมว เด็กหล่น prหน้าเงิน prแทงข้างหลัง

เลยลองไปfiwfans ดันไปเจอเด็กร้านสปา 2-3 คนจากจบ 3000 เหลือ 1,300  เรต 2000 ได้เบิ้ล

ตาสว่างทันทีครับ ถึงจะบอกว่าช่วงโควิด แต่ตัวน้องๆพูดเองว่าไม่กลับไปทำร้านแล้ว น้องตัวทอปนะครับ คิวจองเตมตลอดสมัยอยู่ร้าน ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม

ออฟไลน์ balen

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
ผมสลับค่ายมาสามค่าย

รวมแล้วหกครั้ง

1 - 3 - 2
หล่น สามครั้ง
ไม่ตรงปกสี่ครั้ง (แต่มีคนนึงไม่ตรงปกแต่งานดีมากกก)
สรุป

พอวัดดวงได้
ค่ายที่ไปสามรอบยังซ้ำได้อีกสองค่ายคงลาเท่านี้