ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเบอร์ลิน สุดสวย @หอหญิง  (อ่าน 610 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chinkhai

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องเบอร์ลิน สุดสวย @หอหญิง
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2020, 02:59:31 PM »
วันนี้ว่างอีกวัน เลยดูไลน์ อัพเดตรฝน้องๆเข้าร้านเลย จองน้องเบอร์ลินไว้ก่อนกันพลาด ยังไงๆถ้าไม่มีเป้าหมายอื่นก็ขึ้นได้แน่ๆ ชัวร์ พอไปถึงพี่พีอาร์เรียกน้องๆทั้งฟมดมาให้ดู น้องปูเป้ หมวยๆ น่ารัก น้องเมยสุดฮ๊อตขณะนี้ ดูเด็กๆ ใสๆ น่าลองเหมือนกัน น้องคนสุดท้ายนี่สิ น้องเวนีช โอ้โห น่ารักเลย แต่วันนี้ ตั้งใจน้องเบอร์ลินไว้แล้ว ไม่เปลี่ยนใจดีกว่า พี่ๆท่านใดชอบสไตล์เบอร์ลินแบบผม น่าจะชอบน้องเวนิชนะครับ น่ารักพอๆกันเลย พอเข้าห้องน้องบอกว่า ไม่ได้มานานเลยนะคะพี่ ไม่รู้จำได้จริงๆ หรือพูดให้เราดีใจก้อไม่รู้ แต่รู้สึกดี 5555 น้องยังน่ารักน่าฟัดเหมือนเดิม เข้าห้องปุ๊บ ผมถอดเสื้อรอเลย อดใจแทบไม่ไหวแล้ว อาบน้ำเสร็จ รอน้องบิ้วทันที มาคราวนี้น้องบิ้วเก่งขึ้นนะ ผมว่า มาไซ้ คอ ดูดหัวนม เลียรอบตัวรอบเอว จนได้ที่ น้องสวมเกราะให้แล้วร้องเพลงเลย ร้องเก่งขึ้นเยอะ จากนั้นผมขอน้องบิ้วบ้าง บิ้วไปมาจนน้องเริ่มมีอารมณ์ เพราะเห็นขนลุกๆ กะ ครางฮือๆ สลับกะ ดิ้นไปดิ้นมา ผมเห็นได้เวลาเลยขอน้องขึ้นก่อนเลย ซักพัก ก็ดอกกี้ ปล้วดอกกี้หน้ากระจกต่อ จนไปเสร็จท่านี้เลย โดยใช้เวลาไม่นาน 555 เจอคนสวยเสร็จเร็วตลอด คุยกันว่า คราวหน้าให้น้องขึ้นบ้างจนจบงานเลย

ออฟไลน์ ★ Iceage ★

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 331
  • ถึงขี้อาย แต่ใจกระสัน
Re: น้องเบอร์ลิน สุดสวย @หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2020, 11:08:50 PM »

แนะนำให้ใส่รูปโปรโมชั่นของร้านด้วยนะครับ

เผื่ออยากได้ส่วนลด 300 บาท จะยิ่งคุ้มมากขึ้นครับ

ลองดูในลิงค์นี้ได้เลยครับ http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=712239.0
ตอนเด็กๆคุณครูสอนให้คิดเลขในใจ พอโตมา ... ผมเลยนอกใจใครไม่เป็น