ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วาว้า ร้านดอกไม้ นานๆ เข้าที  (อ่าน 2522 ครั้ง)

ออฟไลน์ newbiekub

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 10
วาว้า ร้านดอกไม้ นานๆ เข้าที
« เมื่อ: กันยายน 05, 2018, 02:24:02 PM »
ไม่ต้องบรรยายอะไรกันมากขึ้นห้องเลยละกันครับ

น้อง วาว้า PR บอกน้องไม่ค่อยได้เข้า 2-3 เดือนเข้าที เลยจัดไปครับ

ขึ้นไปน่าจะชั้น 3 น้องในขุด นศ ภาพที่เห็นมัน  :038:

จากนั้นน้องก็ค่อยๆ ถอดชุด นศ ออกครับ จากนั้น ก็ไปอาบน้ำกัน

งานอาบน้ำ ก็ปกติครับ ตามทั่วๆไป ไม่ได้แย่ ไม่ได้ดี

ตัดมาที่ ห้องครับ น้องก็ชวนคุยนิดหน่อย 1-2 นาที จากนั้น

ก็เริ่มรุกใส่ครับ ไม่มีการนวด เลยนะครับ คนชอบนวด ให้ผ่านเลย

มาถึงก็เริ่มนัวเลยครับ นัวไปคุยไปถูกคอ น้องก็เริ่มรุกไปเรื่อยๆ

ซักพักผม มาช่วยน้องบ้างครับ จูบมัน แลกลิ้น นัวได้หมด

แต่น้อง body ไม่เก่งมากนะครับ ฟิลเหมือน มีอะไรกับแฟนมากกว่า อะครับ

นัวกันมันส์ มากครับ ผลัดกันรุกรับ นอนข้างๆกัน มือข้างนึง น้องก็ช่วยผม

มือผมข้างนึง ก็ช่วยน้อง ส่วนอีกข้าง เราจับมือกันไว้แน่นเลยครับ

ด้านบนก็นัว แลกลิ้นกันมันส์มาก เหมือนมีอะไรกับแฟนเลย

และสลับไปสลับ ลองเปลี่ยนมา 6 9 บ้างก็จัดว่าสุดครับ

แต่คอสครั้งนี้ แค่ b2b ไงครับ เลยสุดแค่ นัว

จากนั้นผมก็ พ่ายแพ้ไปครับ  0-1

น้องมาไม่บ่อย วาว้า Flower Spa ครับ

หุ่น 7\10

หน้าตา 8\10

หน้าอก 8\10

งาน 9\10 ได้ทุกอย่างครับ

gf 8/10

ไม่มีรูปนะครับ น้องไม่ลงรูปครับ