ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยโดนเด็กยุให้เปิดออฟชั่นบางครับ  (อ่าน 4317 ครั้ง)

ออฟไลน์ teppan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
เจอแทบทุกรายยุให้เปิดออฟชั่น  เป็นคนชอบแบบถูๆ ไถ่ ไม่ถึงกับต้องทำเยอะ ไปกีที่ก็เจอทุกครั้ง เลยสงสัยเป็นแบบนี้ทุกคนมั้ย   :038:

ออฟไลน์ Trueyou

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
Re: มีใครเคยโดนเด็กยุให้เปิดออฟชั่นบางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2016, 10:43:14 PM »
เปิดออฟชั่นคืออะไรหรอ เช่น ยกตัวอย่างหน่อย  :019:

ออฟไลน์ teppan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: มีใครเคยโดนเด็กยุให้เปิดออฟชั่นบางครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 01:22:16 AM »
เปิดออฟชั่นคืออะไรหรอ เช่น ยกตัวอย่างหน่อย  :019:

คือแบบ เพิ่มบริการเสริมอ่ะครับ เช่นร้องเพลง อะไรประมาณนี้ครับ

ออฟไลน์ title

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 05:59:38 PM »
เจอเหมือนกันครับ แต่ไม่บ่อย และส่วนตัวก็ไม่ชอบด้วยครับ
คือผมถ้าถูกใจจะถามเองว่ามีอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่า แต่ถ้าเสนอมาก่อนเลยนี่ผมไม่ค่อยชอบครับ บางทีถึงกับหมดอารมณ์เลยก็มี

ออฟไลน์ Vipera

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2016, 10:58:13 PM »
เคยเจอ แต่ส่วนน้อย น้องเค้าก็ถามดีๆ ว่าอยากเปิดอ๊อปชั่นด้วยหรือป่าว

ออฟไลน์ aonlak

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 03:55:12 PM »
ละถ้าสมมุติว่าเราไม่ต้องการออฟชั่น แต่ถ้ายังมีการคะยั้นคะยอเล้าหลือ นี่เราสามารถแก้ไขอะไรหรือแจ้งเคาน์เตอร์เพื่อขอเปลี่ยนน้องได้ไหมครับ (คนเราบางทีพอหมดอารมณ์มันไปต่อมิได้อ่ะครับ) :002:

ออฟไลน์ ao_sv

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 01:09:24 AM »
เคยครับ แต่ไม่คะยั้นคะยอ ผมก็ไม่ว่าอะไรกันเพราะถือว่าน้องทำเป็นอาชีพครับ ถ้ามีโอกาสหารายได้เพิ่มน้องก็คงทำ แต่ถ้าคะยั้นคะยอก็คงจะมากไป