ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยได้แจ๊กพ็อตน้องให้ฟรีไหมครับ  (อ่าน 6093 ครั้ง)

ออฟไลน์ SoprinL

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ผมเคยเที่ยว นกปอยู่สองครั้งปกติไม่มีอะไรพิเศษ

แต่เพื่อนผมเล่าว่า เคยไปเที่ยวแล้วน้องยอมให้ฟรีอยู่บางครั้ง(ปกติเข้าใจว่าบางคนต้องคุยเพิ่มเงินถึงจะได้)
คือต้องหน้าตาโอเคๆ สะอาดคุยดีๆหน่อย น้องเค้าจะยอม ไม่รู้เพื่อนผมมันโม้รึเปล่า อยากถามสมาชิกว่ามีใครเคยได้แจ๊กพ็อตบ้างไหมครับ :048:

ออฟไลน์ WOLF69

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
Re: มีใครเคยได้แจ๊กพ็อตน้องให้ฟรีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 12:42:21 AM »
เราต้อง สะอาดคับ [ไม่ได้แปลว่า ตัวขาว ผิว สะอาดเรียบๆเนียนๆ  ปากไม่เหม็น   ]  สุภาพ  คลิกๆกัน  และ นัวส์ๆๆ มันส์ จนน้องมีอารม จัดๆ  ก็มีได้ตาม ความต้องการน้องๆๆคับ 
   แล้วก็ ทิป ให้ไป   

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: มีใครเคยได้แจ๊กพ็อตน้องให้ฟรีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 02:20:28 AM »
น้องเขาแค่กันเอง เกรงใจ ไม่พูดเรื่องตังค์ ที่บอกฟรี เพราะน้องไม่ได้ทัก แต่เพื่อนของคุณ มัน เอาเปรียบน้อง ทำเนียนไม่จ่ายไง งานจะไหลก็ต้องจ่ายจ้ะ

ของฟรีไม่มีในโลก

คนเขาทำงานนะ ทำงานต้องได่ตังค์จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 10:56:12 AM »
น้องเขามีน้ำใจให้ เราก็ควรมีน้ำใจให้น้องบ้างนะครับ สังคมนี้ถึงอยู่กันได้นะครับ

ออฟไลน์ theredx

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 11:16:23 AM »
เคยไปต่อที่ห้องน้องเค้าเลยครับ แลกไลน์กันไว้ คุยสุภาพๆลองดูครับ

ออฟไลน์ two

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 11:41:03 AM »
ตอบยากส์สเนอะ

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 04:09:33 PM »
ผมว่าอย่าเอาเปรียบน้องเลยคับ ทิปก็ส่วนทิปคับ

ถ้าทำขนาดนั้นควรให้น้องเขาเพิ่มด้วย ! เหออออออ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 08:14:23 PM »
ผมเคยเกือบได้นะ
แต่ไม่ใช่ตอนที่เที่ยว

คือผมไปเที่ยว แล้วคุยกะน้องถูกใจ ถูกคอ น้องให้ไลน์คุยกันวันเดียว
น้องส่งรูปใส่ชุดบีกีนี่มาให้ดู แล้วชวนไปห้อง

แต่ผมกลัว เลยไม่ได้ผูกปิ่นโตอ่ะ
 :004:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2016, 06:22:15 PM »
ได้ฟรีสำหรับพ้มธรรมดาครับ ต้องล่าสุดนี่. น้องออกตังค์จ่ายค่าต่อเวลาให้บอกพี่ถูกใจให้ฟรีไม่พอ ทำดีให้เบิ้ลด้วย  :92:

เพื่อ ?
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ GAS ATTACK

• รู้เขา รู้เรา ... ชักร้อยครั้ง เสร็จทั้งร้อยครั้ง
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 607
  • . อาจเป็นเพราะฟ้า หลงลืมอะไรหรือเปล่า .
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2016, 08:20:22 AM »
สุดท้ายก็เป็นปัญหาโลกแตกระหว่าง Money Talk และ น้องให้ฟรี

พอน้องคุยตกลงเรื่องเงินก่อน (ไม่ว่าจะ Option หรือจะไปสุดทางไหนต่อไหน) ก็ว่าน้อง Money Talk
พอน้องไม่พูดก่อน ก็กลายเป็นว่าน้องให้ฟรีเองนี่ ... ??

ผมว่าลึกๆก็เป็นความ"หัวหมอ"ของคนเที่ยวเองแหละ (พูดตรงๆ)

เราเจอน้องที่ร้าน ต้องคิดไว้ก่อนเลยว่า "น้องมาทำงาน" .... ดังนั้น คนมาทำงาน ก็ย่อมต้องการสิ่งตอบแทนให้หายเหนื่อย นั่นก็คือ เงิน นั่นแหละ
บรรดานักเที่ยวก็ต้องคำนึงไว้เสมอว่าสิ่งที่น้องให้ท่านมาที่เกินมาตรฐานจากคอร์ส ท่านควรจะมีสิ่งตอบแทนให้น้องเสมอ (ของฟรีมักไม่มีในโลก)
... นอกซะจาก เราให้น้องแล้ว น้องไม่รับหรือปฏิเสธ ....  ไม่ใช่ทำหน้ามึน ไม่ให้อะไรเลย (หรือให้น้อยซะจนน่าเกลียด) คิดในใจอย่างเดียว .... กุได้ฟรี น้องให้กุเองนี่

อย่างที่หลายๆท่านบอก การที่น้องไม่พูดก่อน อาจเพราะน้องต้องการวัดใจหรือต้องการเอาใจลูกค้าโดยไม่พูดเรื่องเงินให้ลูกค้าอารมณ์เสีย
เราจึงต้องตอบแทนน้อง อย่าให้น้องเหนื่อยฟรีนะครับ

ถ้าคิดว่าน้องให้ฟรี .... จากประสบการณ์ของผม ในการไปเที่ยวที่ผ่านมา น้องๆ 70-80%  (ประมาณ 7 หรือ 8 คน ใน 10 คน)
ไม่ได้คุยหรือตกลงอะไรกันก่อน งานก็ไหลไปไหนต่อไหนเองโดยอัตโนมัติ
ถ้าผมคิดว่าน้องให้ฟรีเอง ... ผมคงสบายตัว สบายกระเป๋าตังค์ไปแล้วล่ะครับ (จะไปนวดมันให้ทุกวันเลย 555)

ปล. 1
น้อง Money Talk สำหรับผมหมายถึง
1. น้องตื๊อจะให้ทำพิเศษหรือตื๊อเรียก Option จนลูกค้ารำคาญ (แบบไม่มีศิลปะในการนำเสนอ)
2. น้องคิดค่าพิเศษแพงเว่อร์ (อันนี้ต้องแยกให้ออกว่าน้องเรียกแพงไป หรือ เพราะน้องไม่อยากทำจริงๆ)

ปล. 2
กรณีที่เป็นการบริการพิเศษแบบฟรี
1. งานไหล เราให้น้องตามที่ควรจะเป็น แต่น้องปฏิเสธที่จะรับจริงๆ
2. น้องจะทำให้เรา แต่เราปฏิเสธ และควรจะบอกน้องแบบสุภาพว่าเราไม่เอาเพราะอะไร ไม่ว่าจะเรื่องความพร้อมของร่างกาย ความพร้อมของเงินในกระเป๋า
แต่ถ้าน้องยังจะดึงดันจะทำให้ (ไม่ว่าจะเหตุผลอะไรก็ตาม ไม่ว่าน้องคลิ๊กเรา หรือ อารมณ์น้องมา) และบอกว่าไม่เอาอะไรเพิ่ม .... ก็รับไว้เถอะครับ (อย่าให้เสียน้ำใจ อิอิ)

ปล. 3 นานๆเขียนที ... ยาวกว่าการบ้านอีกแฮะ 555

แต่รากลึกลงในดิน หยั่งลึกลงในใจ