ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามต้องดูแลสุขภาพยังไง ถึงจะเสร็จได้หลายๆรอบครับ  (อ่าน 1036 ครั้ง)

ออฟไลน์ abbbkk

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
เห็นหลายๆคน หาร้านที่เสร็จได้ไม่อั้น  ผมเลยอยากรู้ว่าต้องทำยังไงถึงจะเสร็จได้หลายๆรอบครับ
ปกติผมจะอยู่ที่1รอบ
เต็มที่น้องที่บิ้วดีๆปากดีๆเสร็จได้แค่2รอบก็ไม่ไหวแล้ว
เลยอยากถามว่าต้องดูแลตัวเองหรือต้องทำไงถึงจะได้หลายๆรอบแบบนั้นครับ 

ออฟไลน์ Em1234

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ผมว่าคุณปกติดีนะ

ผมก็เสร็จเต็มที่ได้แค่ 2 น้ำต่อ 1 รอบ/คอร์ส

ในคอร์ส ผมก็ให้น้องบอดี้ให้ตอนอาบน้ำเพื่อบิ้วอารมณ์ (10 นาทีแรก) และจัดการเลยบนเตียงหลังอาบน้ำเสร็จ (15-20 นาที) จากนั้นก็ทำความสะอาดและนวด ถึงเวลาอันควร (ประมาณ 15 นาทีหลังน้ำแรก) ก็ให้น้องจัดอีก 1 น้ำ (20-25 นาที) ก่อนล้างตัวและลาจากกัน :048:

ถ้าต้องการให้ตัวเองเสร็จเร็วกว่านี้ ก็ต้องเพิ่มความเงี่ยนให้กับตัวเองก่อนขึ้นงาน (เช่นดูหนังโป๊ไม่ก็รูปโป๊ ช่วยตัวเองได้แต่ห้ามแตก) ลองจินตนาการว่าเรากำลังขึ้นงานกับสาวที่เราชอบอยู่ และเลือกขึ้นงานกับน้องที่บิ้วเก่งๆ

ถ้าคนที่เสร็จมากกว่า 3 น้ำ น่าจะมีอาการนกกระจอกไม่ทันกินน้ำ

ผมเต็มที่ก็ 3 น้ำ แต่ลง 2 คอร์สนะ

รออ่านความเห็นของเพื่อนๆสมาชิกท่านอื่น

ออฟไลน์ kissend

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ตอนอายุหลัก 2-3 ก็พอได้อยู่ครับ 1 คอร์ส  สามารถเสร็จ 2 รอบได้ แต่พอหลัก 4 จัด 3-4 คอร์ส นั่งคุยกับกินเบียร์ครับ เสร็จได้แค่รอบเดียวก็พอใจแล้ว บางทีไม่เสร็จด้วยซ้ำ

ถามว่ามีตัวช่วยมั้ย? หลักๆ ลองหาพวก L-Arginine รับประทานดูครับ มันช่วยเรื่องการไหลเวียนโลหิต ส่วนตัวก็รับประทานบ้างก็รู้สึกว่าเห็นผลอยู่นะครับ

ออกกำลังกายก็ช่วยได้ครับ จะช่วยเรื่องพละกำลัง ไม่ให้เหนื่อยเกินจนเหี่ยว

• *
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ลดเนื้อ เพิ่มผัก คิดบวก นอน 8

ออกกำลัง 3 วัน ต่อสัปดาห์ วันละ 30 นาที ก็ยังดีครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
ขอบคุณครับพี่ jacky