ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา ชาแนล pegasus สาวหมวยในตำนาน  (อ่าน 1500 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jr.Keaneo

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ตามหา ชาแนล pegasus สาวหมวยในตำนาน
« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2023, 01:41:59 PM »
ล่าสุดเจอที่ร้าน nicha หรือใครเจอที่ร้านไหน  รบกวนบอกด้วย  :019:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ตามหา ชาแนล pegasus สาวหมวยในตำนาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2023, 03:45:12 PM »
ก็ร้าน nicha จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Beboyxxxxx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Re: ตามหา ชาแนล pegasus สาวหมวยในตำนาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2023, 11:27:37 AM »
ที่ร้าน nicha ใช้ชื่อว่าอะไรครับ

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2023, 11:54:17 AM »
อยู่ที่เดิมนั่นแหละครับ แต่ไม่ได้เป็นน้อง  :048:

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2023, 01:38:51 PM »
ตอนนี้เเก่ละครับ ช่วงล่างพังหมดละเเนะนำไปหาเด็กใหม่เเนวนี้เยอะเเยะ ผมไปขึ้นมาล่าสุด เหลี่ยมจัด โกงเวลา เอาๆยุ่บอกบลาๆเจ็บโน้นเจ็บนี้เมื่อไรจะเสดเพิ่งทำไปไม่เกิน 5 นาที เด่วสักพักจะมีองครักพิทักมาบอกบลาๆๆ ดีหน่อยก็โดนเเอตมินลบ 5

ออฟไลน์ The Nicha Spa

• KapooClub Spa
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2024, 11:20:59 PM »
ตอนนี้เเก่ละครับ ช่วงล่างพังหมดละเเนะนำไปหาเด็กใหม่เเนวนี้เยอะเเยะ ผมไปขึ้นมาล่าสุด เหลี่ยมจัด โกงเวลา เอาๆยุ่บอกบลาๆเจ็บโน้นเจ็บนี้เมื่อไรจะเสดเพิ่งทำไปไม่เกิน 5 นาที เด่วสักพักจะมีองครักพิทักมาบอกบลาๆๆ ดีหน่อยก็โดนเเอตมินลบ 5
น้องเลิกทำนานละะมาเปิดร้านเองละคะพี่ๆขาถ้าไม่รู้จิงก็อย่ากล่าวหาใครมั่วๆนะคะ. ร้านที่น้องเปิดชื่อเดอะณิชา สปาคะ กำลังขยายสาขาเพิ่มคะพระประแดง
ติตามร้านได้ที่ร้านนี้คะและนี้ก็ชาแนลเองคะพิมเองกับตัวเองถ้าไม่รู้จิงก็อย่ายึดเครดิตนะคะกรุณาให้เกรียติคนอื่นด้วยการอยู่ในสังคมต้องเคารพคนอื่นด้วยคะ
ทีแต่คนที่ไม่รู้จักจิงและกล่าวหามั่วชั้วละคะอย่างเห็นคนพิมว่าหน้ตาดีขนาดไหนคะลงรูปหน้าตามาอวดบ้างจ้าพี่จ้ะ

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2024, 11:24:09 PM »
สัวสดีจ้ะชาแนลเองเราขึ้นกันตอนไหนคะเลิกทำนานแล้วสติคะถ้าจะยึดเครดิตใครช่วยเช้คด้วยคะไม่ใช่มีปากได้แต่คุยเอาสนุกเอามัน

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 04, 2024, 11:33:15 PM »
ประกาศตรงนี้เลยจ้าน้องชาแนลที่พี่ตามหามาเป็นเจ้าของร้านนเดอะณิชา สปา และก็ไม่ได้รับงานคะให้ทราบถ้าท่านใดกล่าวหานินทาว่าร้ายจะยึดเครดิตร้านเครดิตน้องขอให้ใช้สติคิดไตรตร่องด้วยคะว่าคนที่มีปัญญาชนแล้วเขาจะไม่ดูหมื่นผู้อื่น บุคคลท่านนี้เป็นใครก็ไม่ทราบกล่าวหาเคยพบเราจิช่วงล่างพังง ชึ้งไม่มีอะไรเป็นความจิงเลย
ไหมว่าเราแก่555ขอโทษคะชมพูนะจ้ะบอกเอาบุญ
ขออธิบายนะคะรู้จักจิงหราจะบอกเอาบุญนะ✨️✨️สวยไม่สวยไม่รู่แต่ลูกค้าโทรชวนขึ้นงานทั้งวัน สวยป่าวไม่รู้ลูกค้าชมตลอด  ต้องมาดูเองจ้าว่าprร้านนี้แช่บไหม 

ลองถามๆพี่ๆเทพๆดูละกันคะว่าแช่บเบอร์ไหนแหมจะมายึดเครดิต
พี่เทพๆก็ยังอ้อนวอนขอขึ้น ยังปฏิเสธพี่เทพๆเลยกราบขอโทษจ้าพี่นุ่ไม่ได้รับ
ไม่ใช่สวยอย่าเดียวนะ มีสมองด้วย และก็มีมารยาทคะ
ถ้าคุณรู้จักฉันจิงเคยเห็นฉันหราลูกค้าอ้อนวอนขอขึ้นกันทั้งวันทุกวันนี่ไม่ได้รับงานคะได้แต่เชียรงานดูแลกิจการ
อย่าเชื่อในสิ่งที่นู่พูดนะมาดูกับตาน้า แวะมาหาสาวๆที่ร้านด้วยจ้า

กราบขอบพระคุณคะที่ให้ชี้แจ้ง

และกำลัวขยายสาขาเพิ่มคะแถวพระประแดงสาขา2พบกันจ้าาา🎖
พี่ๆติดต่อเบอรร้านเลยจ้า
0836944562

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 04, 2024, 11:39:05 PM »
ที่ร้าน nicha ใช้ชื่อว่าอะไรครับมาเปิดร้านเองคะพี่ไม่ได้รับงานจ้าดูแลกืจการตอนนี้ขยายสาขาเพิ่ม
พระประแดงคะ0836944562โทรมาได้จ้าพี่จ้ายินดีต้อนรับ

ออฟไลน์ slotT

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 23, 2024, 02:24:26 PM »
 :013: