ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: //พริตตี้สุดเอ็ก หน้าสวย หุ่นดี งานตามใจ //โบวี่ @ Milk spa -/-ปลาร้าน//  (อ่าน 1841 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nakata0077

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 14
ยามบ่ายวันนี้ก็ย่องไปMilk  Spa อีกจนได้ ก็ได้ยินจากพีอาร์ว่าน้องคนนี้
เข้าร้านมา จากที่เคยเห็นน้องแล้วหน้าตาดี หุ่นดีน่าฟัดมาก ๆ แล้ว น้องก็
หายหน้าไปนาน มาวันนี้รู้ว่าเข้ามาก็เลยรีบจอง ๆ ๆ เลย พลาดมะได้แล้ว
รอบว่างอยู่ซะด้วยรอไม่นาน เลยจ่ายเงินจัดกันเลยให้ไว //
เห็นใกล้ ๆ เธอ สวยเซ็กซี่จริง ๆ หุ่นก็ดีมีหน้าอก แม้นไม่ใหญ่โตมหึมา แต่ดูดี
น่าค้นหาท้าทายสายตาทีเดียวเชียว...ขึ้นห้องน้องพูดจาตรง ๆ ห้าว ๆ ดี
มีฮาบ้างนิดหน่อย ดูจริงใจนิสัยดีคุยด้วยสบายใจไม่เครียด แบบนี้แววทอน
มาเต็มกระเป๋าเลยล่ะฮะ งานการก็ได้มาตรฐานทุกอย่างอาบน้ำก็ดี
สะอาดหมดจด นวดได้ นัวก็ดีบอดี้ก็ทำได้เสียวสุด ๆ เสียวเกร็งแทบแย่
เลยต้องให้น้องเบรกไว้ก่อน แล้วก็ขอลุยบ้างซิครับ//

ออฟไลน์ Nakata0077

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 14
และแล้วผมเริ่มนัวเนียบ้าง น้องตามใจไม่หวงตัว จะขอนัวขอฟัดก็ไม่ขัดขืน
ขออะไรน้องก็จัดให้ทุกอย่าง เนื้อตัวแน่นฟัดกันสนุกสุดฟินละครับ เรื่องบนเตียง
เต็มที่เลยไม่มีข้อบกพร่องใด ๆ...งานบุกรุกเยี่ยมมากลีลารุกเร้ามืออาชีพเลยครับ
ฟิวจริงเสียวจริงไม่มีเฟคมีเสแสร้งแน่ ๆ คอนเฟิร์มครับ//
เวลาความสุขก็ผ่านไปเร็วมาก ชั่วโมงกว่า ๆ หายเครียดสบายตัวเลยครับ จนมาถึง
นาทีท้าย ๆ ผมมาก็พ่ายแพ้ให้แก่น้องแบบเสร็จปรู๊ดปร๊าดเต็มมือเต็มเตียงเลย
สรุปว่าน้องโบวี่ มิ้ลสปา สาวพริตตี้หน้าสวยหุ่นดี โปรไฟล์ดีคนนี้ งานหวานปนบู๊
ตามใจตามขอได้หมด แบบนี้คะแนนภาพรวมให้ไปเกือบเต็มเลยล่ะครับ
ไปหาน้องสุภาพกันเข้าไว้ ประทับใจแบบผมแน่นอนเลยครับพี่น้อง//

ออฟไลน์ หัวเห็ด

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
อืมหืม หุ่นดี๊ดี

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8