ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "ตัวเล็ก sex จัด "คำนี้ไม่ใช่แค่คำพังเพย ลองมาแล้วฟินจิงๆ (+ปาน่ารัก)  (อ่าน 6144 ครั้ง)

ออฟไลน์ IRON CAN

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 177
ร้านไหนจะได้ไปทดสอบ

รอเฉลย สักครู่คับ เยนนี้ บอกแน่นอน

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *

• *
น้องน่ารักแถมก้นกลมน่าจัดเต็มสูบ  :013: :013:

งานน้องคนนี้ ฟิน และ มันส์ มว๊ากกกครับ

• *
ร้านไหนครับ

กำลังจะเฉลย ละค๊าป สักครู่ๆ แป๊บ เดียว

• *
ร้านไหนครับ

กำลังจะเฉลย ละค๊าป สักครู่ๆ แป๊บ เดียว

• *

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
รอเฉลยอยู่เลยครับ

• *

จัดไป งามๆๆ ตอกย้ำชอบของท่านๆทั้งหลาย

ผม คนนึงก้อ ชอบตูด

และ เจอ ของที่ตรง สเป็กแบบนี้ ก้อไม่อยาก จะบอกว่า งก!! +55

จิงๆ ก้อกะจะเกบไว้ดูเองละคับ แต่เหนแบบนี้เรย เอามาแชร์สักนิส

• *
ขอจบที่การบรรยาย คุณลักษณะทางกายภาพนะคับ

แล้วขอเริ่ม การเข้าเนื้องานของเธอคนนี้

1 2 3 ขอให้พี่ๆจินตนาการตามผม

มโนงานตามตัวอักษรที่ผมตั้งใจ เรียงร้อยให้เหนถึงบรรยากาศผมและเธอ

ค่อยๆ คิด แล้ว ติดตามเรื่องผมและเธอ ไปพร้อมๆกัน

ที่สำคัญ ใช้สิ่งที่เปนรูปปรากรอบเพื่อส่งเสริมจินตนาการพี่ๆ

เพื่อให้ K..U..Y ของพี่ๆ มันลุกแข็งกันเถอะคับ

• *
ผมขอมาเริ่มเนื้องาน ของน้องเลยนะคับ

อาบน้ำล้างกาเจี๊ยวเสด ผมพูดเรยว่า นู่ๆๆ พี่ขอไม่นวดนะคะ

พี่อยากจะ เริ่มภารกิจ เผด็จศึกสงครามครั้งซะเหลือเกิน

เพราะพี่ใช้เวลาถ่ายรูปสักพักแล้วอ่ะนะๆ ลุยเลย

พูดจบ ผมก้อ นอนหงาย นอนสบายๆๆ แกล้งทำเปนคนดี

ทั้งๆที่ อวัยวะเพสผมมันโด่ชูธงซะขนาดนี้

น้องเริ่มนวดๆๆ ค่อยๆจุ๊ฟตามเรือนร่าง แล้วเธอก้อบอกพี่แปบนะคะ

1-20 วิ โดยประมาณ เธอไปหยิบของทำไรสักอย่าง ผมได้ยินเหมือนเสียงถุงพลาสติก

เเต่เราก้อไม่สนใจ เพราะในห้องผมเริ่มปิดไฟสลัวๆ เกือบมึด

สิ้งที่ผมรู้จากน้นคือ น้ำมัน เจล ละเลงตาม ตัวผมจนทั่ว เธอเอาขาผมเปนเหมือนหมอน

ละเลงน้ำมัน แล้วค่อยๆ เอา จิมิ รูดตามขาผม

บร๊ๆๆๆ นี่มันอัลไรเนี่ย เดกคนนี้ ลีลาไม่ธรรมดาเรยครับ

จากนั้น เธอค่อยๆๆ ลุยมาตามตัวผม คอ หัวนม แล้วมองหน้าผมถามว่าเสียวมั้ยคะ

ผมไม่ตอบ ได้แต่พยักหน้า น้องเริ่มลงต่ำๆๆ

แล้วก้อ มับเข้าให้ ดูดไปที่หนอนน้อยชาเขียว

ดูดแรงๆ โอ๊ยๆๆๆ เย็นเจี๊ยวแบบเย้น เจี๊ยบบบ

ป๊าดดด น้องแม่งอมฮอลล์ อย่างเยน ไว้ในปาก

ตอนแรกผมก้อสงสัย ทำไมเยนๆหัวนม

พอ โดนบิ้วตรง K..U..Y

"เชรสเหรี้ย แม่มเอ๊ย เสียว เฮียๆๆ "

นั่นคือคำอุทานของผม มันช่างมันส์ซะเหลือเกิน

ผมค่อยๆ ลูบไปที่ก้นน้อง แล้ว เอานิ้ว ย้อนศร ไปในจิมิๆ

น้ำฉ่ำรอเรยครับ ไม่รอช้าที บุกข้าไป ซอยเข้าไป 1 นิ้วกลางของผมทำให้เธอส่งเสียงมาได้พอสมควรครับ

เมื่อน้องถึงจุด เดือด ผมก้อ เงียงงง เต็มประดา

น้องคว้าCD มาโหลด มาสวมหนอนน้อยของผม

แล้วก้อ ก้มบรรจง สูบอย่างไม่ปราณี ตัวผมทุรน ทุราย เหลือเกิน

สุดท้าย ความเปนชายอย่างผม ต้องมาสยบ ด้วยปากของ อิสตรี นางนี้

พูดแล้วเหนื่อยๆๆ เฮ้ออ อยาก กลับไปหาอีกเหลือเกิน

ลองจินตนาการตามผมนะคับ