ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กดหน้าแนบโคกแทบสำลักลงลิ้นเข็ด ก่อนโดน...... มันจัด น้องซีรีน Action room  (อ่าน 295 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aluminum

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
น้องซีรีนมาใหม่สวยคมรูปร่างน้องสูงไม่อ้วนและก็ไม่ผอม สมส่วนดีแท้มีแต่น่าอกนี่แหละที่ออกจะดูใหญ่อลัง
   ของแท้นะจับมาแล้วเชื่อเลยนิสัยดีน้องยิ้มแย้มคุยกันเอง รู้สึกสบายใจไม่เกร็งกันเองดี แก้ผ้าแล้วไป
   อาบน้ำด้วยกันอาบน้ำละเอียดน้องเบามือปราณีตกับเรือนร่างและเจ้าหนูของผมมือคลำกำน้องชาย
 แล้วรูดเล่นๆ เสียวดีทำเอาน้องชายนั้นเปล่งตัวแข็งเต็มที่ล้างตัวมาขึ้นเตียงกันต่อเนื่องเลยซู่ซ่ามากแล้ว

เริ่มต้นบิ้วน้องก่อนเลย มือปลาหมึกลูบคลำวนวนจนมาที่โคกสูงเนินของน้องเค้า นาทีถัดมาผมมุ่งหน้ามุดต่ำ
   ลงปลายลิ้นแตะๆลงที่ติ่งเสียววาดปลายลิ้นละเลงความเสียวให้น้องจนพอใจมองดูร่องที่ฉ่ำเปียกๆ
 ผมเน้นปลายลิ้นขยี้ติ่งเสียว ซีรียร้องครางกดหัวผมแนบแน่นกับโคกแทบสำลักส่งสะโพกลอยไม่ติเตียง
ท่าจะถึงใจน้องเค้าอย่างมากเลย ส่งน้องถึงจุดสุดยอดโดนน้องจับพลิกของน้องขึ้นอย่างไรไม่ทราบซีรีนบิ้วกลับ

บิ้วถึงราก อย่างหื่นกระหายสเปย์อย่างถึงใจใส่สุดโคนแซ่บมาก ซีดีต้องเข้าแล้วร่างเราสองประสานกันสลับกัน
   อีกครั้งผมจัดการควบน้องอย่างหนัก สลับเบาโยกกันมันจัดนมใหญ่กระเพื่อมไปตามแรงกระแทก
หลายท่าให้ผมจัด น้ำออกเป็นอันสำเร็จโทษ น้อนแผ่แต่ซีรีนดูแลดีเก็บเช็ดทำความสะอาดให้อย่างดี แถมนวด
ให้กันด้วยแอบเผลอหลับไปหน่อยแต่น้องก็ไม่ปลุกด้วยนะ ลืมตามางงๆน้องเอาน้ำมาให้ดื่มแล้วพาอาบน้ำ เป็นอันเสร็จแต่งตัว จัดทิปไปเบาๆ

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
การบ้านอ่านจนเพลินเลยครับ :044: