ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Conan ep4.1 virgin แท้ เคยดูหนังโป๊แค่ผ่านๆ ไม่เคยเรื่องทำอย่างว่า ถ้าไม่ลอง...  (อ่าน 5539 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
สดซิง virgin แท้ เคยดูหนังโป๊แค่ผ่านๆ ไม่เคยเรื่องทำอย่างว่า ถ้าไม่ลองจะรู้ว่าเสียดายคืออะไร  ร้อนเงินแค่หกพัน  วันนี้อาจจะเป็นวันสุดท้ายที่เธอซิง  รอบแรกรอบเดียว ขอลองแค่ครั้งเดียวตลอดกาล

วันนึงเคยมีผู้หญิงไลน์มาหาผม
พี่คะหนูอยากทำงานแต่อยากรู้ว่าร้านนี้ดีมั้ยลูกค้าเยอะมั้ย
ผมไม่ได้ถามชื่อร้านนะ  แต่ผมทักไปว่าสะดวกโทรไลน์ตอนนี้มั้ย
คำถามแรกผมถามว่าน้องเคยทำร้านแบบนี้มั้ย
ไม่เคยค่ะ  พอดีจำเป็นต้องใช้เงิน
น้องจำเป็นต้องใช้เงินเท่าไหร่
จะไปจ่ายค่าเทอมพรุ่งนี้ ขาดแค่ 3000 ค่ะ
น้องรู้มั้ยว่างานนี้ต้องทำยังไง  น้องต้องนอนกับลูกค้านะ.....ผมเล่าตรงๆเล่าแบบหมดเปลือก  เล่าจนน้องอึ้งไปเลย
ไหนร้านบอกว่าไม่ต้องนอนกับลูกค้าไง
แล้วน้องก็เชื่อมันเหรอ
ผมเล่าถึงเรื่องรูปไม่เซ็นเซอร์  เล่าถึงเรื่องพ่อแม่เลี้ยงดู เล่าจนเหมือนน้องจะร้องไห้  ผมเลยตัดบทว่า
เดี๋ยวพี่ช่วยเอง
พี่จะนัดที่ห้องหนูเหรอคะ
ไม่ต้อง  เจอกันที่หน้าห้องลงทะเบียนเลย
พี่ชื่ออะไรเหรอคะ
น้องไม่ต้องรู้หรอกว่าพี่ชื่ออะไรเพราะเราคงไม่ได้เจอกันอีกแล้ว
แล้วหนูจะคืนเงินพี่ยังไงคะ
ไม่ต้องคืน แล้วน้องก็ไม่ต้องมาติดต่อพี่อีก  จำคำเตือนพี่ไว้ตลอด  จะทำอะไรคิดถึงพ่อแม่ให้เยอะๆเข้าไว้
พออีกวันน้องทักมาว่ายืมเงินย่ามาแล้ว ขอบคุณพี่มากที่บอกว่างานนี้เป็นยังไง หนูจะจำไปตลอดชีวิตเลย

เงินแค่สามพันหกพันบางคนกินข้าวมื้อเดียวชั่วโมงเดียวก็หมดแล้ว  แต่กับบางคนมันมึดมนหมดหนทางจริงๆต้องการได้เงินภายในวันนี้จะเสียตัวก็ต้องยอม 

Ep นี้เกิดจากวันนี้มีร้านๆนึงโพสตามหัวข้อกระทู้
ถึงร้าน: คือจะโพสอะไรหัดคิดถึงด้วยนะว่านี่คือร้านกะปู๋ไม่ใช่ซ่อง  จะมาเปิดขายซิงเหมือนซ่องแบบนี้มันเกินไปมั้ย  บอกแค่ว่าใหม่สดซิง virgin คนเที่ยวไม่ใช่ควายนะแค่นี้ก็เข้าใจกันทุกคนแล้วมั้ย  แต่คำบรรยายหลังจากนี้มันเกินไปมั้ย  ซ้ำยังถ่ายรูปน้องก้มหน้าเหมือนจำใจทำ  คือทุกอย่างมันสุดนะ  เฮียสุด  ตั้งแต่เคยเห็นโพสร้านไหนไม่เคยสุดแบบนี้  แล้วคิดว่ามันคงขายคอสเป็นหมื่นตามสไตล์ร้านมันและคงไม่ให้น้องรับรอบเดียวหรอก คงบังคับให้น้องอยู่ถึงเที่ยงคืนรับทุกรอบที่มีคนจองไม่งั้นไม่ให้เงิน  มันคือซ่องดีๆนี่เอง

ในขณะที่คนมีเงินนอนดูรายการตลกหัวเราะมีความสุข  แต่คืนนี้คือวันนรกของน้องที่คงไม่มีวันลืมแน่ๆ  โคตรสงสารน้องเลย  และด้วยเศรษฐกิจแบบนี้  น้องคนนี้คงไม่ใช่คนแรกและคนสุดท้าย  จะมีอีกเรื่อยๆไม่มีที่สิ้นสุด ขึ้นอยู่กับว่าน้องจะหลงไปร้านไหน  คือจะทำธุรกิจไม่เคยว่านะ  ที่ผ่านมาเคยเจอแต่ว่า  ใหม่สดไม่เคยทำ ร้อนเงินไม่มากอาจอยู่แค่วันเดียว  แต่ที่เห็นวันนี้คือการที่ซ่องโพสขายซิง

ถึงลูกค้า: ผมว่าที่ร้านโพสแบบนี้เพื่อดึงดูดพวกขาประจำที่ชอบเปิดซิง  ชอบเห็นเลือด  น้องร้องไห้ยิ่งชอบ  น้องบอกเจ็บยิ่งชอบ  ลูกค้าโรคจิตซาดิสแบบนี้มีเยอะนะ  ในนี้ก็มี  ผมย้ำเตือนจุดยืนของผมมาตลอด
เกลียดคนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยว
เตือนไม่ให้ใครหลงไหลได้ปลื้มว่าน้องรักแต่คุณ น้องมีแต่คุณคนเดียว   
และอย่างสุดท้าย ให้คิดกับน้องเป็นคนๆนึง เป็นผู้หญิง คนนึง  จะทำอะไรคิดถึงใจน้องบ้าง 90%คือคนที่ไม่มีทางเลือกถึงมาทำงานนี้  ไม่ใช่เห้ยกรูจ่ายเงินมากรูต้องเอาให้คุ้ม ยิ่งเจ็บยิ่งชอบ  เห้ยกรูเห็นในเอวีแตกหน้าได้  วิดน้ำได้ ให้น้องเลียตูดได้  กรูขอลองบ้างนะ  น้องมันก็อยากได้เงินมันก็ยอมลูกค้าโรคจิตพวกนี้  น้องมันเป็นคนนะไม่ใช่ตุ๊กตายางเพื่อสนองความโรคจิตของคุณ

ปกติมีคนไลน์มาหาผมทุกวันทั้งผู้หญิงผู้ชาย  ไม่ได้มีเวลาว่างมาทะเลาะกับใคร  มีแต่คนชอบผมเยอะแยะขอบคุณผมเยอะแยะ  จะมีไม่กี่คนหรอกที่เหมือนหมั่นไส้ผมมั้งที่ผมรู้มากกว่ามัน  มันเคยมาให้คำปรึกษาใครได้ทุกเรื่องมั้ย  เคยตั้งกระทู้แนะนำร้านเตือนคนอื่นให้คนอื่นได้ฉุดคิดมั้ย  ผมไม่เคยสนใจให้ค่าคนพวกนี้อยู่แล้ว  รู้ว่าเราทำอะไรอยู่และเราทำเพื่อคนอีกมากมายแค่ไหน

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
5555 คอนเทนท์ขยะ รกเวป กลับมาอีกครั้ง

ออฟไลน์ welcometofamily

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
อ่านแล้วก็งงๆ ประเด็นคือไรครับ โชว์หล่อว่างั้น

ออฟไลน์ Like 2 B

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 68
เทพกาปู๋ห้อง Q&A LV.99999999 กลับมาแล้ว หลังจากแอบส่องกระทู้ตัวเองที่โดนด่าอยู่นาน  :92: :92:

คันไม้่คันมืออยากโชว์.... โชว์อะไรก่อน นี่ห้องถามาตอบ สติครับสติ

การบ้านไปห้องการบ้าน   ตอบด้วยการบ้าน หรือ เล่าความเท่พ ที่มีคนมาทักหา +5555555   เดกเวลาหาเงินก็บอกร้อนเงินกันทุกคนอะ

คำฮิค เอาไว้อ้อนผู้บริโภคได้ง่ายๆ 5555555555555555555555555555555555555555555555555555555

ออฟไลน์ KP😊

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไม่สร้างสรรค์ ไม่ถูกกาละเทศะเลยครับ ด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
กูว่ามึงป่วยว่ะ ไอ้แก่การไฟฟ้า หลงรักเด็กนวด อย่าอวดโชว์ว่าเก่งเลย มึงแม่งกระจอกสัสๆเลยว่ะ จะบอกให้ อีกอย่างคอนเทนท์เหี้ยอะไรมึงเนี่ย กูก็บ้าอ่านจนจบ จับใจความได้ว่า มึงโชว์หล่อโชว์เทพนะ ไม่ได่อะไรขึ้นมาเลย ไปร้านก็ทำตัวแซ่บ ๆ เหมือนปากหน่อย ใส่แว่นเซ่อซ่า เดินหลังค่อม มีงป๊อด ๆ โอตาคุ เนิร์ดเด็กเรียน โค้งคำนับ ไม่เอาเด่ะ เก่งเหมือนคีย์บอร์ดหน่อย จะได้เฟี๊ยว ๆ

นี่ห้องถามตอบ ไอ้ควาย ต้องการอะไรจากสังคม พูดดดดดดด

ออฟไลน์ alphanumeric

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
เหมือนจะตกข่าวอะไรไป

:002:

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
แว๊บเข้ามาดู :044:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 775
อ่านแล้ว พยายามจะเข้าใจ แต่ไม่เข้าใจจริงๆ

คอนเท้นท์มันมีความย้อนแย้งอยู่ในตัวบทความนี้

สำหรับเรื่องของตัวน้อง  แต่ละคนมีความจำเป็นจิปาถะ เรื่องความเดือดร้อนน้องๆทุกคน สามารถเลือกอาชีพหรือหาเงินได้ในหลายช่องทาง งานหนักเบา ขึ้นอยู่กับน้องจะคิดจะเลือก ถ้าจะเลือกมาขายบริการ มันหนีไม่พ้นวงจรแบบนี้ยิ่งเลือกมาลงร้าน ก้อเจอหลากหลายลูกค้าหลายหลายรูปแบบ วงการนี้มันไม่ได้มีสีขาวบริสุทธิ์อยู่แล้วไม่ใช่หรือ ?

ส่วนคุณโคนันเองเป็นนักเที่ยว เมื่อไรที่เราเที่ยวในวงการนี้ จะแต่งงานหรือไม่แต่งงานไม่ได้เกี่ยว เราเองเป็นผู้ไปซื้อบริการน้องๆ หรือไปซื้อบริการที่ร้านไหนๆก้อตาม มันก้อไม่ใช่คนดีมีศีลธรรมอยู่แล้ว ผมก้อยัง งงๆ กับคุณโคนันที่ก้อเที่ยวยังซื้อบริการกับน้องๆหลายคนหลายๆร้านก้อไม่ใช่คนมีศีลธรรมอันไใดเลย แต่คุณโคนันก้อยังมาต่อว่า คนเที่ยวอื่นๆ และร้านที่เปิดขายบริการ ซึ่งก้อเป็นแบบคุณโคนันเที่ยวอยู่แล้ว และบอกว่าเที่ยวมาเยอะ คุณโคนันรีวิวร้านหลายร้านเลย  ผมเลย งงๆว่า จะโพสต์กระทู้นี้เพื่อสื่อถึงอะไร
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ NGT

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
+1 เห็นด้วยกับคุณโทมิ

ผมว่าคุณโคนัน มีความย้อนแย้งในตัวเองสูงมาก ทั้งในกระทู้นี้ และกระทู้อื่น ๆ

มีหลายอย่างที่ ผมมองว่ามันย้อนแย้ง (คนอื่นอาจไม่มอง)
อยากให้คุณมองดูตัวเองแล้ว ค่อย ๆ พิมพ์ ว่าตัวเองเป็นคนยังไงกันแน่