ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเจอ ประสบการณ์หล่นแบบไหนบ้างครับ  (อ่าน 3991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sakura213

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
  • ©sakura213
Re: ใครเคยเจอ ประสบการณ์หล่นแบบไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2023, 10:27:20 PM »
1. เจอหมีตั้งแต่เริ่มเลย
2. ซัดๆอยู่หมีมาพร้อมน้ำ เลยแซวขำๆกับน้องไป น้องบอก...เมนส์มันใกล้จะมา :001:
3. กลิ่นปาก
4. หัวเหม็น น่าจะไม่ได้สระผมหายวัน อันนี้ไม่ซีเรียสเท่าไหร่

แต่ทั้งหมดที่กล่าวมาโชคดีที่เจอไม่บ่อยครับ
©sakura213

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
Re: ใครเคยเจอ ประสบการณ์หล่นแบบไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2023, 11:57:06 PM »
มีอยู่ฉบับนึงนะ
เขียนเสร็จแล้ว
หาโอกาสและจังหวะปล่อยอยู่

ผมโดนน้องข่มขืนคาชุด   ถถถ.
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ onspeedhin

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 20, 2023, 12:26:18 AM »
หล่นสุดในชีวิต  ร้าน ย่านบางแ... ครอส ราคาน่าจะ 17-18 จำไม่ได้ละ ทักหา Pr ส่งรูปเป็น10คน พอไปถึงร้าน ไม่มีสักคนให้เลือก น้องจากรูปพนัง นั่งรอ 15-20 นามีได้ จองอีกคนได้อีกคน แววหล่นมาแต่ไกล555 ใจดีสู้เสือ ขึ้นห้อง อาบน้ำเอง555 หล่นชัว จากประสบการณ์ ถ้าได้อาบน้ำเอง หริอ อาบให้แต่น้อง ไม่อาบด้วย โอกาส หล่น 80% ไหนๆก็จ่ายตังแล้ว  ทำเนียนไม่ให้เสียบรรยากาศ ถ้าโวยวาย ตังไม่ได้คืน แถมไม่ เสร็จกิจ 555 ถึงเตียง ก็ตามคาด น้ำไม่อาบ ตัวน้องเหนียวๆ นม แฉะเงือ ห้ามจูบ ห้ามเลีย ห้า จับ น้อง  เลยปล่อยให้ ชักจนเสร็จ ซื้อ ครอส 1.15 ชม อยู่ ถึง 30 นาที ไล่กูลงเฉย  :012:  หล่นสุดในชีวิต  ทั้งๆที่พยายาม สุภาพ สะอาด แต่กลับบริการ โครตห่วย Pr ก็ห่วย  เดา เอาละกันกันว่าร้านไหน ย่านตลาดบางแ.....

ออฟไลน์ glitteringz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 20, 2023, 04:43:53 PM »
หล่นสุดในชีวิต  ร้าน ย่านบางแ... ครอส ราคาน่าจะ 17-18 จำไม่ได้ละ ทักหา Pr ส่งรูปเป็น10คน พอไปถึงร้าน ไม่มีสักคนให้เลือก น้องจากรูปพนัง นั่งรอ 15-20 นามีได้ จองอีกคนได้อีกคน แววหล่นมาแต่ไกล555 ใจดีสู้เสือ ขึ้นห้อง อาบน้ำเอง555 หล่นชัว จากประสบการณ์ ถ้าได้อาบน้ำเอง หริอ อาบให้แต่น้อง ไม่อาบด้วย โอกาส หล่น 80% ไหนๆก็จ่ายตังแล้ว  ทำเนียนไม่ให้เสียบรรยากาศ ถ้าโวยวาย ตังไม่ได้คืน แถมไม่ เสร็จกิจ 555 ถึงเตียง ก็ตามคาด น้ำไม่อาบ ตัวน้องเหนียวๆ นม แฉะเงือ ห้ามจูบ ห้ามเลีย ห้า จับ น้อง  เลยปล่อยให้ ชักจนเสร็จ ซื้อ ครอส 1.15 ชม อยู่ ถึง 30 นาที ไล่กูลงเฉย  :012:  หล่นสุดในชีวิต  ทั้งๆที่พยายาม สุภาพ สะอาด แต่กลับบริการ โครตห่วย Pr ก็ห่วย  เดา เอาละกันกันว่าร้านไหน ย่านตลาดบางแ.....

55555 รูปจากผนังย่านตลาดแถวนั้นก็พอจะรู้แล้วเหมือนกัน ขอบคุณสำหรับข้อมูลคร้าบบ

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 20, 2023, 11:23:32 PM »

ร้านนี้แบบนี้แต่ไหนแต่ไร
มีน้องดีดี ที่ถึงจะจองก็ไม่การันตีว่าจะได้เจอ
 :004:

ออนไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 21, 2023, 07:47:49 AM »
ประสบการณ์ที่ไม่น่าจำแต่ดันไม่ลืม
1. ร้านเลือกรุปจากผนัง ...ชื่อพระอาทิตย์นี่ หล่นตีนแตก ไม่สเปรย์ ถ้าจะทำขอเพิ่มพันหนึ่ง เปรน์ถุงด้วย งามราบเรียบสุดๆ TT

2. ร้านอื่นๆที่เจอคือ กลิ่นปาก แรงมาก ลิตเตอรีนยอมแพ้
3. กลิ่นตัวน้อง คืองงมาก อาบน้ำแล้ว แต่กลิ่นสาปจากตัวเลย
4. นมฟีบ เล็กใหญ่ไม่ว่า เจอนมแบบลูกโป่งโดนเจาะ 555
รอยตะขาบจากการทำด้วย งานยังแบด
 อันนี้เจอที่ร้านตรงบางบอน
5. กลิ่นน้องหมี หลังๆต้องเช็คก่อน 555
6. ข้ออ้างสารพัดที่บ่งบอกว่าหล่นแน่ๆ เจ็บท้อง ภูมิแพ้ ดัดฟันมา ปวดหัว ทะเลาะกะเพื่อน
เงินที่หล่นๆไปน่าจะหลักหมื่น ชีวิตอะนะ555

ออฟไลน์ kissend

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 21, 2023, 11:05:57 AM »
ไม่ค่อยเจอเท่าไหร่ แต่ที่ฝังใจก็
1. เริ่มที่กลิ่นตัว กลิ่นน้ำหอม ไม่ถูกจริต เหม็นมากกว่าหอม เหมือนกลิ่นสมุนไพรมากกว่า ไม่ช่วยสร้างบรรยากาศให้น่าอภิรมย์ได้เลย
2. ตามมาด้วยกลิ่นปาก บ้วนปากแล้วแรกๆก็ยังไม่มา พอคุยๆไป อือหือ โชยออกมาเลย
3. กลิ่นหมี อันนี้เลวร้ายขั้นสุด ติดอยู่ในจมูกเป็นวัน กลับบ้านไปแล้วก็ยังหลอน กินข้าวไม่อร่อย

ส่วนใหญ่จะเป็นเรื่องกลิ่น ที่ทำให้ไม่สู้เลยไม่ว่าจะบิ้วด์ยังไง  พวกรูปร่างหน้าตาไม่ตรงปกยังพอหลับตาจินตนาการเอาได้....

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 21, 2023, 11:16:03 AM »
ที่เคยเจอมา….ถูกทุกข้อจากทุกcommentครับ….

แต่…..ไม่เข็ด ชีวิตต้องสู้ต่อไป

ออฟไลน์ RenaTanaka

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 22, 2023, 12:10:21 AM »
1.ผมมาเที่ยวนวดเพราะไม่ได้อยากจบ
พอผมไม่ซื้อจบ ก็นิ่ง ก่อนกลับบอกครั้งหน้าซื้อจบ จะบริการให้เต็มที่ ถนนกา….
2.PR บอกงานบู้ ตรงปก ใครครับเนี้ย
B2B ถ้าแก้ผ้า แล้วชัก ไม่ใช่แล้ว สาย 4

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 22, 2023, 08:17:48 AM »
นักเที่ยวที่ยังไม่เคยเจองานหล่น ถือว่ายังไม่จบหลักสูตรนะครับ ผมว่ามันต้องเจอทุกคนสำหรับนักเที่ยว จะมากหรือน้อยแค่นั้นเอง คำพูดเหล่านี้เป็นน้องซัมเมอร์ หรือน้องจิ๊กซอว์ ที่เป็นดาวดังพระราม 3 ได้พูดกับผมไว้ตอนที่ผมขึ้นงานกับน้อง  :044: