ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่องน้องมะนาว มาใหม่ แห่งบ้านTulip เมืองทอง  (อ่าน 79 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
การบ้านน้องมะนาว เด็กใหม่เอี่ยมร้าน Tulip เมืองทองธานี

ช่วงเวลาเบรคเล็กๆน้อยของชายวัยกลางๆคนอย่างกระผมขับรถมาตาโลเคชั่น ระยะทาง 1 กิโลเมตรจากบริษัท

เพื่อมาดูเด็กที่ร้านทิวลิปเมืองทองธานี เลี้ยวรถเข้ามาแล้วโล่งใจไปทีที่จอดรถเพียบไม่เสียเวลาลงรถแล้วเดินเข้าร้านเลย

ที่ผมไปมานะน้องๆที่นี่จะเป็นนางน้อยเด็กๆสวยแบบใสใสดูสะอาดตาดี ผมผู้ซึ่งชอบเด็กซื่อๆไม่เก๋างานก็เลยได้

เลือกน้องมะนาวขึ้นไปครับน้องเขาหน้าตาดีด้วย ไปที่ห้องกันกับน้องเขาครับเด็กสาวเดินนำ

กระผมเดินตากระโปรงสั้นเต่อจนแก้มก้อนขาวๆล้นออกมาเลยครับ ความอยากปล้ำเด็กพุ่งขึ้นมาทันที

มามองผมด้วยรอยยิ้มเล็กๆ ท่าทางดูเก้กังกับการทำงานมากมือไม้เย็นชุ่มไปด้วยเหงือผมเอาน้องเข้ามากอดบอก

กับน้องไปว่าใจเย็นๆนะจากนั้นก็แก้ผ้ากันออกดูเนื้อตัวภายในแล้วว่าดีเลย

ตึงทุกส่วนจุกนมเล็กๆสีสดใส ในห้องน้ำกระผมก็ได้ลูบคลึงคลำอาบน้ำไปกับน้องพอสะอาดก็มาที่เตียง

กระผมชอบรังแกสาวๆหนะครับบอกน้องให้นอนแล้วก็นวดแผ่นหลังเนียนจริงคนนี้นวดที่ก้นเด้งๆแล้วกระผมก็จูบ

ไปตามเนื้อเด้งๆผิวขาวๆของน้องพลิกกับมาก็ชิมนมสดจากเต้าจูบที่ต้นขาเนินนาน้อยที่อิ่มฟูผมกวาดเลียบด้วยลิ้นนี้

ค่อยๆเป็นไปกับน้องครับอาการตอบรับดีมากน้ำนี่แฉะเลยถึงตอนนี้กระผมก็ไม่ไหวจะทน พักแล้วใส่เกราะหน่อย

เค้ายังต้องมีอนาคตครับ5555 แต่ความจริงก็แอบลักไก่ถูเปลื่อยๆไปบ้างโคตรเสียวเลยเหน็บของเข้าไปในรูฟิตตึบๆ

ซอยไม่กี่ทีโดนดูด ดูดจนกระทั้งของกระผมกระตุกคารูเสียวแบบคลาสสิคกับเด็กใหม่ป้ายแดง