ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งกบ.น้องวาวาดาวโอลี่แฟนแห่งบ้านดอกไม้  (อ่าน 293 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตะเวณชิมริมเพชรเกษม

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ไม่ได้ไปหาน้องมานาน น้องผอมลง สวยขึ้น
ที่สำคัญคืองานดีมากกก น้องขาวหมวยสวยเฉี่ยวนะครับ
หลังจ่ายสินสอดเสร็จ ก็เดิมตามน้องขี้นห้องไป คร่าวนี้แค่ชั้น3ค่อยยังชั่วหน่อย
พอเข้าห้องปิดประตูปุ๊บ ไม่พูดพร่ำทำเพลงเยอะ กอดน้องจากด้านหลังไซร์คอ แล้วค่อมน้องลงบนที่นอน
ฟัดน้องตามตัว ฟัดหน้าอกน้อง คือใหญ่แน่นุ่มมาก น้องผิวเนียนนิ่มมาก ตัวหอม หลังปูพรมจูบน้องตามตัวไปชุดใหญ่
ก็ทำการจูบกันชุดใหญ่ น้องจูบแลกลิ้นได้ครับ แลกยาวๆลึกๆยับๆ ไม่มีหลบ ปล่อยไหวยาวๆ จนน้องเสียน้อยแข็งตัวมากไม่ไหวแล้ว
รู้สึกตัวอีกทีคือจับน้องลอกคราบแล้วเหลือแต่กกน เราก็ถอดกางเกงออกแล้ว เอาเจ้าเสือน้อยถูกับขาอ่อนน้องจนหัวเยิ้มไม่ไหวแล้ว
น้องรีบบอก อาบน้ำก่อนคะ ยังไม่ได้อาบน้ำกันเลย เลยเหมือนโดนกระชากออกจากพวัง เลยแยกลิ้นออกมาจากจุมิน้องได้
ก็พากันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำดีนะน้องอาบสะอาดละเอียดมาก ล้วงยันซอกตูด เสร็จปุ๊บออกมาที่เตียงซัดกันตอนทันที
น้องเริ่มลากให้เรานอนลง ไซร์คอ ไซร์ตามตัวค่อยๆไล่ลง จากจูบปาก มาไซร์คอ มาเลียหัวนม ลากลิ้นลงมาเรื่้อยๆจนถึงเจ้าเสือน้อย
แล้วสวบ! สวบ! สวบ! หายมิดเข้าไปทั้งตาม น้องอมเก่งมา ลิ้นดีตวัดวนไปรอบขณะที่หัวก็ดึงเข้าดึงออก แทบจะลั่นคาปากกันเลยทีเดียว
ก่อนเราจะเชยคางนอกขึ้นมาจูบแลก แล้วน้องก็ใช่ภูเขาสองลูกที่แสนมโหราฬห่อเจ้าเสือน้อยแล้วโยกตัวไปเรื่อยๆ มีเอามือไปกดน้ำมันมาเพิ่มความลื่น
เพลินมาก ก่อนที่น้องจะเอาน้ำมันละเลงตัวเรา แล้วเอาภูเขาคู่มาละเลงตามตัว แล้วใช้ภูเขาน้อยถูน้องเสือน้อยจนใกล้เสร็จ ก่อนที่จะทำการ อ๊อก อ๊อกๆๆ
จนเจ้าเสือน้องร้องไห้ลั่นคาปากน้องเต็มๆ จอดรถเข้าคาที่ คาปาร์คไปเต็มๆ แยกย้ายนอนคุยเล่นกันจนหมดเวลา สบายตัวกันไปสุดๆ ปล.คอสบอดี้นะครับ
งาน 20/10 คะแนนไปเลย ทั้งตอนที่ละเลงน้ำมัน แล้วน้องไปไถบนตัว ทั้งตอนเอาภูเขาหนีบเจ้าเสือน้อย ทั้งตอนอ๊อก เกินบรรยายจริงๆ
งานอาบน้ำ 8/10 ปกตินะไม่มีอะไรพิเศษอาบสะอาดดีเหมือนแม่อาบน้ำให้เด็กเลย
หน้า 10/10 สวยตรงปก น่ารัก ขาวหมวย หน้าดูดุๆแต่จริงๆน้องเสียงหวานขี้อ้อน

ออฟไลน์ หลีตงเฮง

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
Re: ส่งกบ.น้องวาวาดาวโอลี่แฟนแห่งบ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2024, 09:58:19 PM »
รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่ครับ รวมทิปด้วย